Có ai kẹt dịch mà không đám cưới được như tui không :(((

Dịch mất hết nửa năm, ở nhà hóng được rước quá nên tui đi dạo lòng vòng các trang chụp hình cưới mà thèm muốn. Hôm trước vừa thấy có chị gái chia sẻ bộ ảnh cưới chụp ở một tòa nhà khá lớn, trắng muốt, nhìn vừa hiện đại lại vừa sang trọng. Tìm kiếm lòng vòng trên google thì biết đấy là White Palace nằm ở số 108 Phạm Văn Đồng. Nên nay tui lượm lặt hình ở nhiều nơi, chia sẻ cho mọi người cùng chiêm ngưỡng.

Tui cũng vừa hay công trình do công ty kiến trúc me+ thiết kế, vừa lọt vào chung kết của cuộc thi Liên hoan Kiến trúc quốc tế năm nay và thật sự cảm thấy thật xứng đáng. Với tông màu trắng nổi bật, tỏa sáng, công trình không chỉ đẹp ở vẻ bề ngoài mà ai ai bước vào chụp hình cũng đều trở nên sang trọng, lãng mạn hơn hẳn.

Dịch này qua đi, nhất định tui phải bộ ảnh cưới ở đây và chia sẻ những khoảnh khắc đáng nhớ của cuộc đời cho mọi người chiêm ngưỡng. Mọi người có cơ hội thì hãy tặng cho mình một bộ hình chụp ở đây, tui hứa là vượt xa mong đợi luôn nha. Tranh thủ đi nha mọi người ơi, đợi đến khi công trình người ta thắng giải là có khi hết cơ hội mà chụp nhen.

hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh