Năm nay mình 27t. Mình là một cô gái bình thường chiều cao khiêm tốn chỉ 1m45 thôi(vì vậy khi nhìn thấy ai chân dài cũng thèm sau bao sự cố xảy ra...) là công chức nhà nước,công việc có nhiều thời gian rỗi,la niềm mơ ước của bao người nhất là sau khi có gia đình hiiii. Trong mắt mọi người mình là 1 cô gái ''cái nết đánh chết cái đep".Trong tình yêu mình thường hay chủ động chính vi vậy giờ vẫn là con số 0 tròn trĩnh.:Straightf: .cũng có nhiều đám mai mối cho mình, đám nào mình cũng cởi mở vì nghĩ không có gi la hoàn hao cả.chính vi vậy khi 2 người ưng nhau thi gia đình lại không vi ho thấy chiều cao của mình khiêm tốn quá.:RaisedEye, có đám thì phụ huynh ưng thì chủ nhân không ưng.mình bùn lắm, và nghĩ sẽ chẳng bao giờ co kiểu mai mối như thế này nữa. Nhưng thời đại bây giờ mà cứ ngồi đợi số phận đến với mình thì biết đến bao giờ mới tìm dc một nửa,thế là mình tiếp tục tạo cơ hội nếu như ai đó có ý định mai mối cho mình.có đám thì xét ve mọi thứ không cong gi để nói nhưng ngặt nỗi mình không hợp cách nc mặc dù mình cố gắng rất nhiều để tìm dc một tấm chồng, và buông xuôi cho số phận.nhưng mình nghĩ lại hạnh phúc của cả cuôc đời mình không thể buông xuôi dc nên thôi.gia đình mọi người ai cũng tác động nhất la khi nhìn nỗi buốn trên gương mặt mẹ mình, thì mình bất lực. mình mới biết diễn đàn này nên rất vui vi thấy mọi người trong diễn đàn đều rất chân thành với nhau khi đưa ra những lời khuyên, nhân đây mình mới bộc lộ được cảm xúc mà không thể chia sẻ cùng ai.nếu ai có cùng tâm trạng như mình thì chia sẻ nha!TÌNH LÀ CHI HỠI NGƯỜI ƠI.MÀ TA CỨ NÍU TAY VỚI CÀNG VƯƠN TỚI CÀNG THẤY XÓT XA TRONG CUỘC ĐỜI!