Chào cả nhà, em là thành viên mới của gia đình, cũng là lần đầu tiên gửi bài đến đây, mong được cả nhà giúp đỡ. Chuyện của em là như thế này: hôm qua, sinh nhật người yêu em, thế là anh ấy có mời 7,8 người bạn (toàn nam, k có nữ) đi ăn nhà hàng, chỉ có 1 mình em là con gái ở đấy ( e thấy cũng khá ngại nhưng vì yêu cũng lâu, mấy người bạn đấy mình cũng biết nên k đòi về). Sau khi ăn uống xong, mọi người tiếp tục tăng 2 ở 1 hàng karaoke, lần này e lưỡng lự nửa muốn về vì nếu đi thì chỉ mỗi mình là con gái vào ngồi với 7,8 người là nam nhưng e lại nghĩ hôm nay sinh nhật người yêu, đang đi mà đòi về như vậy cũng k nên, e cố gắng lên phòng hát cùng anh 1 lúc cho a vui lòng rồi nghĩ sẽ xin phép về sớm để cho mấy anh em hát hò với nhau. Vậy mà e vừa vào phòng ngồi đâu chưa đc 5 phút, 1 trong số những người bạn của anh đã gọi gái lên, lần đâu tiên trong cuộc đời e gặp tình huống như thế, e thấy thật sự sock, ban đầu e tưởng đây là 1 cô bạn nào đấy của 1 trong số các anh đấy, nhưng lúc sá nu e mới biết đấy là cv. Phản ứng của em là đi ngay xuống cửa và bắt ngyeu em đưa về nhà, k muốn ở lại đấy thêm 1 phút nào nữa. E cảm thấy thật sự thất vọng, rõ ràng có mặt bạn gái của chủ xị ở đấy mà mấy người đấy có thể làm như thế được nhỉ? họ có thể đợi e về rồi muốn làm j thì làm coi như e k biết ( e tin tưởng tuyệt đối vào người yêu em k phải người thích những món này, chỉ là có những người bạn như thế, e thấy buồn). Hiện tại e chưa biết làm sao cả, cả nhà có thể tư vấn cho e được ko, tự nhiên e thấy kinh tởm những người đấy, mà rõ ràng là họ đã có vợ con ở nhà ( e cũng biết các chị vợ đấy), thế mà sao họ lại làm như thế? Đàn ông bi h là như vậy sao? e thật rất không hiểu hay e còn quá ngây thơ chưa hiểu hết xã hội này!!! :(:-S :(