Tình hình là gia đình thúc giục ghê quá cộng thêm việc gato với lũ sinh viên trọ gần nhà có ny hết trong khi mình vẫn chưa có gì nên ghé vào đây xem có kiếm được bạn nữ nào hợp với mình ko :D. Giới thiệu về bản thân chút, mình ở Hà Nội sn 89, chưa từng trải qua một mối tình nào, trước giờ ko quan tâm đến con gái lắm nên đến giờ vẫn ế. Do tính chất công việc bận rộn ít được tiếp xúc quen biết với con gái cùng với việc lũ bạn gái học cùng ngày xưa đều lấy chồng hết rồi nên cảm thấy nguy cơ ế của mình khá cao :(. Dạo này nhìn mấy thằng sv trọ gần nhà dắt ny đi chơi thấy gato quá, có 1 vài em xinh ơi là xinh làm mình thèm có ny quá.

Nghề nghiệp: lập trình viên

Ngoại hình: cân đối, trắng trẻo, khỏe mạnh, khi sa cơ lỡ bước đủ sức khỏe để đi phụ hồ, cửu vạn, xe ôm

Tính tình: ôn hòa, trầm tính, hơi lạnh lùng, thiên về sống nội tâm giàu tình cảm, ko giỏi ăn nói tán gái nên ai nói chuyện với mình sợ dc vài ba câu là chán ngấy :)) được cái giọng nói của mình rất ngọt và trầm ấm

Ko dính vào các tệ nạn xã hội, ko đua đòi ăn chơi tiêu sài hoang phí, biết sửa chữa đồ đạc trong nhà, nấu ăn khá ngon món nào ko biết nấu thì tra google cái là biết nấu ngay b-), sau này thích được nấu cơm cho vợ ăn

Muốn kiếm bạn gái hiền lành, dễ thương, giản dị, biết chăm lo vun vén cho gia đình, ko ăn chơi đua đòi quá mức, ko kiêu căng, ko chảnh :D. Nếu may mắn gặp được 1 người như vậy thì mình nguyện sẽ yêu thương chăm sóc cô ấy suốt đời.

Còn đây là mặt mũi của mình: