Em chào mọi người !

Em là nữ năm nay 19 tuổi và e có yêu một bạn bằng tuổi  và bọn e yêu xa

Mối quan hệ của bọn e rất bình yên cho đến khi hai đứa xảy ra cãi vã. Em nhận ra bạn ý rất hay giận em về những chuyện như kiểu : bạn ý thích nói mấy lời sến súa với em nhưng  lại muốn được nghe em nói những lời đó. em tính không hay sến súa mà được cái rất biết quan tâm ân cần chu đáo nên em từ chối nói nhiều lần mấy câu đó mà chỉ nói 1 vài lần ít thôi và bạn ý nói đã buồn em vì điều đó. Em đã nghĩ bạn ý chỉ thích con gái dễ dãi hay sao mà nói em cứ úp úp mở mở không chịu thổ lộ tình cảm.mà bọn e quen nhau 4 tháng chưa có gặp mặt lần nào ngoài đời. Vì thấy bạn ý không chịu hiểu cho mình là con gái lại quen qua mạng mà chỉ biết nghĩ cho cảm xúc của bạn ý  với lại thấy bạn ý quá ích kỷ trẻ con nên em đã nói lời chia tay trước. bạn ý chỉ nói '' ừm'' '' vui vẻ'' vậy thôi. nhưng bây h khi an tâm lại em thấy bản thân quá vội vã nói câu chia tay để rồi bây giờ thấy mình sao cũng trẻ con thế. sao cả hai không cùng ngồi lại lúc bình tĩnh nhất để giải thích cho nhau hiểu lí do mình làm vậy mà lại nói lời chia tay khi cả 2 vẫn còn tình cảm?? Em đã làm vậy với bạn ý 2 lần rồi và lần nào e cũng hối hận cả. Nhưng e không chịu nói chuyện trước vì tính e còn giữ giá cao lắm =)) Toàn là bạn ý nt cho em trước. em có linh cảm lần này bạn ý không nhắn trước đâu =(( em nên làm sao đây mọi người ơi???