Tình ơi sao có lúc vui mà vẫn thấy e ngại... biết đâu tình đến vui chơi giây phút thôi .

Từ giây phút ấy đến bây giờ cũng đã bao ngày ...mà tình vẫn đây ngại ngùng vẫn đây ....

Yêu và em đã yêu dù không biết khi nỗi đau cũng nhiều ...

nhưng tiếc gì...vì khi được yêu là em sẽ cho và cho rất nhiều ..không cần giữ lại

Thật đẹp biết mấy mỗi khi được yêu người ta sẽ yêu dù cho biết là xót xa cũng nhiều

....nhưng tiếc gì vì khi được yêu là em sẽ cho và cho rất nhiều không cần giữ lại

... những gì vô nghĩa .....có tiếc mấy cũng qua mà thôi...

Nhiều khi em muốn như chim trời đến nơi xa vời khát khao hạnh fúc ứơc mơ có thế thôi

mà sao em cứ bay đi tìm mãi đến bây giờ... mà tìm ko thấy...tìm hoài ko thấy....

khuya! lại 1 đêm khuya...

Em biết,tại sao phải ngớ ngẫn ngồi buồn và nhớ về 1 người mà người ta không hề cảm nhận được.Hạnh phúc rất đơn giản là 1 người biết yêu,biết hiểu và có thể ở bên cạnh mình,vậy mà sao nó xa xôi quá...

Anh đã chưa,không và chẳng bao giờ hiểu được cảm nhận của em.có những hạnh phúc làm người ta nhớ mãi và có những nỗi đau cũng khiến người ta không thể nào quên.Em ươc gì,mình ghét anh,sau những nỗi đau mà anh mang đến em tự hỏi mình tại sao tình yêu cho anh vẫn đầy nguyên như vậy?

Ngày xưa yêu và hạnh phúc,ngày nay yêu rồi đau và rồi lại yêu...đáng không?đáng không? vì những vô tình,những phũ phàng,những dối gian mà anh đem đến ? Em chỉ biết nói : Vậy mới là đời!...đã làm hết sức đã yêu rất thật...và đã rất đau...

Rồi sẽ qua... rồi sẽ tĩnh,rồi sẽ có lúc nhìn lại thấy mình đã lớn hơn để bứơc qua con đường chông chênh 1 mình,và...mình đã chẳng có gì phải tiếc...

Anh đã đến ,đã đi,đã làm sụp đổ hạnh phúc ,tình yêu trong em, và đã giúp em nhận ra không phải nổi đau nào cũng làm người ta té ngã.nhưng chẳng hiểu sao càng can đảm bước tiếp ,càng bình tĩnh, lòng lại càng đau hơn....

Sao không khóc được,không nổi loạn được,sao lại bình tĩnh để nhận ra rằng sự thật vốn phũ phàng như thế?

Hãy đau để rồi quên đi,để mình mạnh mẽ hơn,đễ biết mình phải cố gắng bứơc tiếp con đường phía trứơc dù anh đã rẽ ngang rồi.....