Sau khi trải qua một mối tình dài dằng dẫn thì mình nghĩ rằng mọi người cũng nênNhìn nhận lại vấn đề xem cuộc tình của mình đã trải qua như thế nào mà lại kết cục như thế. Ở giai đoạn đầu thì mình nghĩ rằng chắc chắn người phụ nữ hai người đàn ông nào cũng buồn thôi vì khi mất đi một sự yêu thương nào đó nhất định thì chúng ta dường như sẽ cảm thấy thiếu thốn tình cảm mà thôi.

nhưng bạn đau lòng mấy thì chúng ta cũng có thể một cách tốt nhấtLà chỉ nên đau lòng một thời gian đầu mà thôi. Đừng nên quá đau buồn một thời gian dài bởi vì mình tin chắc rằng đối phương của bạn cũng chẳng suy nghĩ gì đến cái sự đau lòng của bạn đâu. Vậy thì dạy gì à có gì bạn lại phải dành vật bản thân của mình đến mức như vậy trong khi mình xứng đáng có một tình yêu tốt hơn, gặp một người xứng đáng hơn, và yêu bản thân của mình nhiều hơn.

Trên thế gian này có hơn 7.000.000 người thì mình tin chắc rằng trong số tuần đấy ngồi các bạn có thể may mắn tìm được một người phù hợp cho bản thân mình yêu thương bạn rất nhiều và có thể cho bạn một lời khuyên cực kỳ hữu ích trong giai đoạn bạn đang bế tắc như thế này. Hãy mở lòng ra đôi lúc buồn một chút nhưng có thể cho chúng ta nhiều trải nghiệm nhiều kỷ niệm đẹp hơn. Mở lòng