Mình và cô gái đó quen nhau cũng được 3 tháng cô ấy cũng vừa chia tay người yêu rồi đến với mình,sau những ngày nói chuyện qua facebook mình cũng quyết gập nhau vì cùng quê không gì khó nhưng cô ấy đã có 1 đời Chồng và 1 đứa con,mình chấp nhận tất cả nhưng ba mẹ mình thì không mình an ủi cô ấy nói là cứ từ từ không ai cấm con cái mãi và thế 2 người vẫn quen bình đến một ngày mẹ mình nhắn tin đoạn ghi âm qua Facebook nói cô ấy những lời nặng nhẹ mặc dù nghe nó tự ái thật nhưng không gì quá đáng mẹ mình hạ giọng nói với cô ấy kêu đừng quen mình nữa cô ấy cũng là người đã từng có gia đình có con rồi kêu cô ấy thông cảm cho mẹ,thế là cô ấy quyết định dứt khoác chia tay mình và nói có chết cũng không quay lại,cô ấy cũng đã giấu chuyện là gia đình mình cấm với gia đình của cô ấy giờ cô ấy nói cho gia đình của cô ấy biết và cũng cấm luôn không cho cô ấy quen mình nữa,đêm trước ngày chia tay cô ấy có nói có người muốn vào hỏi cưới và cô ấy chưa trả lời cho ba mẹ cô ấy biết và cô ấy suy nghĩ lại quyết chọn mình nhưng sáng dậy nghe được đoạn tin nhắn của mẹ mình thì cô ấy dứt khoát chia tay mình sẵn đồng ý cho người ta và cũng đã ra cho người ta xem mắt rồi giờ chỉ chờ ngày cưới,cô ấy chặn tất cả liên lạc từ mình dù mình có năng nỉ thế nào đi nữa và nói sẽ từ bỏ tất cả và cả gia đình để đến với cô ấy nhưng cô ấy không bao giờ nghe và nói là có làm gì đi nữa cũng không bao giờ quay lại và  nói nhưng lời sỉ nhục mình với bạn của cô ấy cũng là bạn của mình,mình đau đớn tại sao cô ấy lại thay đổi nhanh đến thế chỉ trong vòng 1-2 ngày?cô ấy nói với bạn của cô ấy là quen mình có được gì đâu?không lo cho cô ấy được còn bị nói này nói kia nữa, và rất nhiều câu khó nghe với mình,thật sự mình quá đau đớn dù 3 tháng nhưng kỷ niệm bên nhau quá nhiều,mình day dứt trong lòng không hiểu sao mình nặng tình với cô ấy đến vậy