Chào bạn, mình mừng là bạn sẽ đọc những dòng này của mình. Vì mình viết để dành cho bạn đấy, người bạn cô đơn của mình ạ. :Rose:

Thật tuyệt vì bạn đã được sinh ra trên đời này. Bạn có những điểm thật đặc biệt, thật đáng yêu. Bạn có thể làm tốt rất nhiều việc mà mình chẳng bao giờ làm được (như chơi thể thao - ái chà, mình luôn luôn và cực kì tệ môn TD). Bạn hoặc rất xinh xắn hoặc rất đẹp trai theo một cách rất riêng (mình cá là như thế, hãy hỏi mẹ bạn mà xem). Bạn có những sở thích kì lạ làm mình rất thích thú (như là ăn mãi không biết chán, ngủ cả ngày lẫn đêm, hay thậm chí là đọc truyện trong toilet, hát hò inh ỏi lúc giặt đồ,... :D )

Quả thật, bạn đặc biệt lắm lắm. Và mình quý bạn vì bạn là như thế đó.

Không biết chính xác bạn - người đang đọc những dòng này của mình - là ai nhưng mình thực sự vui vì có bạn. Mình luôn ở đây. Và vì có nhiều hơn 2 kẻ cô đơn trên thế giới này đang chia sẻ với nhau, nên hẳn là thế giới này đã bớt cô đơn đi rất nhiều. :Angel:

P/s: Nếu bạn cần ai đó quan tâm đến bạn, đừng ngại. PM cho mình, mình sẽ lắng nghe bạn, sẽ chúc bạn ngày mới tốt lành, và chúc bạn ngủ ngon khi một ngày kết thúc. Bởi bằng cách đó, mình cũng bớt cô đơn đi nhiều lắm.

Cảm ơn nhé, ai đó đang đọc những dòng này. Yêu bạn nhiều :LoveStruc: