Thiệt sự mà nói đàn ông họ hay lắm họ yêu không phải đơn giản là vì vẻ bề ngoài của người phụ nữ mà còn có những tính cách tưởng chừng không nhưng mà có không tưởng đó mọi người ạ. cùng xem đàn ông họ thường mong muốn gì nhé 

mong muốn có một người phụ nữ trung thực : theo nhiều thống kê thì thường không những đàn ông mà cả phụ nữ ai cũng mong muốn đối phương của mình là một người luôn trung thực và không bao giờ nói dối chính bản thân mình. Xu hướng này thật khó vì đôi lúc chúng ta thấy thường họ muốn như vậy nhưng bản thân họ lại không như điều họ monng muốn 

Mong muốn có một người phụ nữ đảm đang: người ta thường bảo gia đình hạnh phúc khi gian bếp của họ nóng, tức là nhiều người đàn ông họ yêu phụ nữ qua đường dạ dày, nếu được ăn ngon mỗi ngày thì tình yêu của họ ngày càng tăng lên và ngược lại. Vậy nên tình yêu của họ có thể được truyền qua mỗi bữa ăn nhé 

Mong muốn có phụ nữ biết sự chịu đựng của họ ở đâu: nhiều người đàn ông tuy bên ngoài nhìn mạnh mẽ mọi thứ họ có thể làm được thì khi về nhà người ta cũng muốn được nhõng nhẽo với người mình yêu. Đôi lúc họ chỉ cần được bảo vệ nhẹ nhàng có người phụ nữ bên cạnh mình vậy là được rồi