Tình hình là em năm nay 24 tuổi , nhưng chưa 1 lần biết yêu anh chị à.Thật sự là từ trước tới giờ em cũng rung động một sô người nhưng tình cảm này nhanh chóng qua đi khi em ko còn cơ hội tiếp xúc với họ.Nhưng lần này thì khác , mặc dù em ko còn cơ hội tiếp xúc với anh nữa , nhưng hằng ngày dù lúc làm việc hay làm gì em đều nhớ tới nụ cươid , ánh mắt,cử chỉ hay khuôn mặt lại cứ hện về làm em ko thể tập trung được.Nhất là em nhớ lại những lúc anh nói đùa và trêu tụi em vui lắm.Các anh chị đừng nghĩ là tình yêu sét đánh hay bị cảm nắng nhất thời thôi nhé.Em khẳng định là ko phải đâu vì từ trước tới giờ , em cũng hay rung động nhưng khi xa 1 tuần hay 2 tuần là thôi nhưng giờ em đã xa anh 1 -2 tháng rồi nhưng em vẫn như in những hình ảnh về anh ,đáng yêu và dễ thương làm sao.

Trong thời gian tiếp xúc với anh: em xin được anh địa chỉ mail,nick chat này nhưng bao giờ anh online cả.Biết được nhà anh ở đâu này và biết số điện thoại này nhưng em ko biết làm sao để tiếp xúc với anh cả.

Giới thiệu về anh nhé :anh hơn em 1 tuổi và đang "ế" vợ theo cách giới thiệu của anh lúc đầu tiếp xúc, anh vui tính và nói chuyện duyên kinh khủng.Em cũng khoảng 2 lần nói chuyện với anh về công việc thôi và lần nào anh cũng nói chuyện rất nhẹ nhàng,ân cần.Và bây giờ anh cũng vậy( vẫn ế vợ theo cách anh nói) làm em nung nấu quyết tâm phải cua anh cho bằng được.Nhưng khổ 1 nỗi là bây giờ em đã hết cơ hội gần anh rồi nên cũng ko biết lấy cớ gì nói chuyện với anh nữa..Mà anh cảu em thì phải nói chuyện tiếp xúc trực tiếp thì anh mới vui tính chứ cứ gọi điện cho anh hỏi hay nói chuyện 1 chút là anh lại lạnh lùng lại bảo tôi đang mêt,đau đầu hay gì gì đó ko thể nói qua phone được.Giúp em đi nhé