Phải nói thật là em đang có ý định cầm cưa các anh chị ạ. Lên đây đọc nhiều rồi, thấy kết cục nó không happy cho lắm nhưng mà em thực sự muốn thử.

Không biết anh chị thế nào nhưng tính em dị lắm. 1 số thích em, làm mọi cách lấy lòng nhưng em k thích. Em thích kiểu phải tự em chọn cơ, cho nên nhiều khi em thấy em tự ti kinh khủng khi mà bị từ chối.

Dạo này, em quen với 1 anh, anh này thì hiền lành, chăm chỉ lắm lại ở gần nhà. Em quen qua bạn em thôi. Thật ra thì nó cũng mới kể nhưng không hiểu sao qua lời kể em thấy kết lắm và có cảm tình ngay.

Nhà thì ở cùng làng nên chả lo là thế này thế kia nên em càng thích.

Ban đầu anh này thì không biết em đâu. Nên em phải tự add facebook, xin số đt, zalo các kiểu xong rồi nghĩ đủ mọi lý do để làm quen. Rất may là anh ý không kiêu nên cũng đáp lại ngay.

Sau 1 tuần em nói chuyện, em thấy rất hợp, xong bạn em bảo 88 vs 92 (em 92) hợp nhau về mọi mặt nên em càng thích.

Nhưng mà 1 tuần rồi, em vẫn chưa thấy anh ấy mời em đi uống cafe. Hic. Chả nhẽ em mặt dày thêm lần nữa mời anh ấy ạ. Anh chị nào có kinh nghiệm bày kế cho em bước tiếp theo với ạ. Hay là chỉ em cách nào bik liệu anh ấy có nghiêm túc như em không.

Giúp em với :(((