Mình có anh người yêu tương đối lớn tuổi hơn mình, quen hơn 2 năm, 

Anh ấy ít khi nào nhắn tin trò chuyện với mình khiến mình thấy cô đơn và gần đây thì càng ít hơn nữa khiến mình thấy càng ngày càng xa cách. Nhưng mỗi lần gặp nhau thì anh ấy vẫn vậy, vẫn vui vẻ , vẫn say đắm không hề có biểu hiện lạ ji trừ lúc xa nhau. Trước đây tuy ko hay nhắn tin cho mình nhưng khi mình nhắn anh ấy xem và rep lại ngay dù rất cục súc. Nhưng bây giờ cả ngày ảnh mới xem rồi cũng rep lại cục súc y vậy. Trước đây ít kết nối bây giờ càng ít hơn. 

Vấn đề tiền bạc thì lúc nào mình cần là có. Vài triệu hay vài chục triệu anh ấy vẫn cho mình. 

Mình hờn trách thì anh ấy bảo do đau đầu nên hạn chế dùng điện thoại. Nhưng mình lại nghĩ đó chỉ là cái cớ. Mình tự bào chữa cho anh ấy rằng có lẽ người lớn tuổi họ ít khi nhắn tin như bọn trẻ nhưng có lẽ không phải. 

Thật sự anh ấy làm mình thấy rất mâu thuẫn, chưa bao giờ nói lời yêu thương cũng như ít khi nào nhắn tin hỏi han quan tâm gì tới mình, Nhưng đổi lại anh ấy chiều chuộng mọi yêu cầu của mình dù nhỏ hay lớn, nói chung muốn gì anh ấy cũng đáp ứng. 

Mình từng nghe nói đàn ông tâm họ ở đâu thì tiền họ ở đó. Gần đây mình thấy anh ấy càng ít liên lạc với mình, nhưng lại gửi tiền cho mình đầu tư số tiền cũng lớn mặc dù mình ko đòi hỏi. 

Vậy là còn yêu hay đã chán, nếu yêu sao như vậy, nếu chán thì sao lại tiếp tục lo cho mình đầu tư?

Ai thông não dùm e  với