Mọi người nghĩ sao với câu hỏi này nhỉ?. Có phải con gái tuổi Dần số rất long đong, lận đận không?. Nhiều người nói, con gái tuổi Dần là ghê gớm lắm, có số làm chồng chứ không phải làm vợ. Mà hình như cứ như truyền thống, cứ ai nói đến con dâu mà tuổi Dần là hình như những bà mẹ chồng đều có gì đó hơi "ngại" đúng không nhỉ?.

Em cũng Dần, Bính Dần được mọi người nói là nhẹ nhất trong các "loại" Dần mà em không thấy nhẹ gì, thấy cs mình cũng nhiều cái long đong, lận đận, nhất là chuyện tình cảm. Phải chăng cái tuổi nó vận vào mình?:Smiling:. Mọi người nghĩ sao về việc này ah?, nghĩ gì về con gái tuổi Dần nói chung?. Cứ ai nói đến tuổi Dần đều bảo, cao số lắm, lấy chồng muộn thôi, chứ lấy chồng sớm là sát chồng là nọ kia.

Mẹ em cũng tuổi Dần, lại là Dần nặng nhất, Nhâm Dần. Mẹ em chưa bao giờ đựoc hưởng hạnh phúc thật sự bình yên cả. Trẻ chồng mất, 1 mình nuôi 2 đứa con. Rồi đến 1 cô tuổi Dần em quen, đường tình duyên cũng trắc trở lắm, dến giờ 40 rồi vẫn chưa có chồng... và còn rất nhiều ví dụ nữa mà em không tiện nói ra đây với con gái/phụ nữ tuổi Dần.

Vậy mỏi người nghĩ gì về con gái tuổi Dần, có cao số ko?, có ác cảm không nhỉ? Em xin chân thành cám ơn mọi người đã tham gia topic này:Rose: