Em chào cả nhà ạ ^^

Em đang có vấn đề rất đau đầu mà không biết phải giải quyết ra sao, nên em rất muốn nhờ các chị tư vấn giúp đỡ cho em học hỏi kinh nghiệm ạ :D

Chả là tuần trước em vừa tham gia 1 hoạt động tình nguyện, thế là em đã bị trúng tiếng sét ái tính với 1 anh chỉ huy ở đấy T_T

Hôm thứ 7 tập huấn em đã ấn tượng với anh ý cực kì rồi :( Cả buổi cứ chỉ nhìn anh ý thôi.

Sang tuần này khi đi tình nguyện, dù bận rộn nhưng em lúc nào cũng đảo mắt tìm xem anh ý đang ở đâu để ngắm :))) mà anh ý cười rất duyên nhưng làm việc vô cùng nghiêm túc :3

Sau buổi tình nguyện ý em như bị điên :(( cả ngày chỉ nhớ đến anh ý. Em lùng sục các dữ kiện thì tìm ra Fb anh ý nhưng cũng chả dám add vì ngại :(( Mỗi tội là hoạt động tình nguyện ý chỉ diễn ra trong 1 ngày thôi :( không biết sau này có cơ hội gặp lại không :(

Em không biết đây có phải là tình cảm nhất thời không nhưng thật sự em dành cả buổi tối để xem tất cả các ảnh anh ý để public, các ảnh anh ý đc tag, đọc các bình luận, xem cả Fb bạn bè và em gái anh ý luôn :))

Xong em còn tìm đc instagram của anh ý và follow, đúng mấy phút sau tự nhiên thấy anh ý follow lại @@ em giật bắn mình xong run dã man :(((

Bây giờ em không biết phải làm gì nữa :( các chị cho em xin kinh nghiệm với ạ huhu. Em chưa có kinh nghiệm đi làm quen ai bao giờ ah huhu

Em cám ơn ạ :(

Em sn 95 và anh ý 93 ạ :D