chào mọi người, mình mạo muội mở topic này để nói chuyện ấy mà.

mình nghe nói thì con gái ít chủ động trong việc ăn cơm trước kẻng hay ăn cơm không cần kẻng cũng thế.

mình không biết phải tới lúc nào thì con gái chấp nhận việc đó và có biểu hiện gì không? sao vào được khách sạn rồi mà cũng không cho ăn nữa là sao?

hay là chọc tức mình?????

ai có chút kinh nghiẹm chỉ giùm. nếu không mình lại làm bạn gái phật lòng nữa vì mình cũng yêu cô ấy.

Một số bình luận có thể bạn thích

nói thế này:

1.con gái đã từng ăn nhiều rồi thì càng muốn ăn thêm,gặp gái kiểu này thì đôi khi mình không phải là người chủ động cũng được ăn

2.gái đoan chính mà đã từng ăn rồi thì dù bạn muốn ăn cũng phải thể hiện tình yêu,để cho người ta tin tưởng vào bạn,chứ ko phải là con gái đã từng mất rồi thì ko gìn giữ nữa đâu

3.gái bao thì muốn ăn lúc nào cũng được,nhưng phải có tiền

4.gái ngoan ngây thơ trong trắng thì thường hay bị mấy thằng sở khanh nó ăn,và trở thành dạng 2

5. gái ngoan có học thức tư tưởng đoan chính giữ gìn thì rất khó ăn,trừ phi bạn cho người ta cảm giác chắc chắn về 1 gia đình tương lai,nhưng mà kiểu con gái này lâu lâu cũng bị hố dù có khả năng nhận diện được sở khanh,nhưng ở đời có những thứ không thể tránh được.

6.có những người con gái nhất quyết chỉ cho ăn vào đêm động phòng,nhưng kiểu này ít vì 1 phần đã chuyển sang dạng 5.

nói sơ sơ cho chú biết,để chú tính đường...ăn

Con gái thời này trừ những đứa não ngắn ra thì đứa nào chả biết vào khách sạn hay nhả nghỉ để làm gì!!Nếu nó ko cho ăn thì quyết ko đi nhà nghỉ với trai..Vì vậy đã rủ được vào đây thì sẽ ăn được có điều cũng phải trả 1 cái "giá" cho xứng

Muốn thì có muốn nhưng nhất quyết phải để sau khi cưới, với mình là thế :P nên với ny bọn mình chỉ đến xy thôi, k z ^^

Chắc mới vào một lần đúng ko? Thôi ráng rủ thêm lần 2, lần 3 đi. Lần đầu còn ngại.

Với cái quan trọng nữa là liều ăn nhiều, nữa nữa.....là cái "tài" của mình, biết nói thế nào nhỉ?

Chung quy lại nàng có thể dễ với anh này nhưng khó với anh kia, có thể nàng cũng dở dở ương ương chú mà liều thì nàng chiều, chú mà nhát thì nàng kiêu, rồi ra về trong ấm ức. Tưởng tượng đang hình dung trong đầu là nó phải thế này thế kia, hình ảnh nhẹ nhàng, đẹp, nồng nàn....tự dưng gặp cái thực tế vừa thô ráp vừa vụng về thì tốt nhất là ông ra về. :>:>:>:D:D:D:D

p/s: Ý là vì cái giường của khách sạn nó cứng ko êm, cái chăn nó hôi nên về. Kẻo em LePapillon lại bảo mình đen tối. :D:D

K, với em chị Ngố lúc nào cũng trong sáng ;;).

Mà các chị này, em hỏi nhé, cái nhà nghỉ nó có ... sạch k, chăn chiếu, ga gối nó có thay liên tục khi có khách mới k hay khách vào một tiếng rồi ra, vẫn ... sạch nên nó chả cần thay nữa :-&.

Anh chủ tóp ơi, lần sau kiếm khách sạn có tí sao gạch cho nó đảm bảo nhớ, mua ít hoa hồng rải lên ga trắng, làm chai vang nữa cho ló thi vị, nhớ đời, đúng k chị Ngố :Embarrassment:.

Tất nhiên, luôn luôn có ngoại lệ..

Nếu nghỉ ngơi sao ko ở nhà? Và nếu đã đi qua đêm chỉ 2 người với nhau thì tức là mối quan hệ rất thân mật rồi..Hơn nữa nếu vô nhà nghỉ mà thuê chung 1 phòng thì ko để XXX thì chỉ còn lý do tiết kiệm, mà đủ tiền đi chơi đêm mà ko đủ tiền thuê 2 phòng kể cũng lạ..Mà con trai nếu thực sự tôn trọng họ sẽ thuê 2 phòng, nếu đã thuê 1 phòng thì dám khẳng định 100% là muốn XXX, thẳng nào phản đối chắc là bị GAY

Rõ ràng trong nhà nghỉ với con trai, người bạn gái hoàn toàn bị động, rất có thể bị "rape" bất cứ lúc nào cho dù bạn trai ko hề có ý định xấu, bởi vì máu lên trym thì ko lên não đc..Giống như đặt lửa gần rơm vậy, ko phải lúc nào cũng cháy nhưng chỉ cần "1 chút" là cháy..

Con gái rất rõ điều này, vì vậy nếu họ đã quyết thường rất hiếm khi vô nhà nghỉ
1 mình 1 phòng
với con trai..

Nói thêm là cơ thể bạn gái nhạy cảm hơn bạn trai rất nhiều..Vì vậy ko hiếm trường hợp "trên bảo dưới ko nghe", ko muốn nhưng do bị bạn trai kích thíc quá, mất tự chủ..

À, mình hiểu rồi. Tại bạn ý nói không rõ là mình cứ tưởng đưa cả cái ấy đến nơi rồi thì còn hỏi làm gì =))

Mình không đánh đồng tất cả các trường hợp nhé bạn. Sẵn tiện mình cũng cho bạn biết vài trường hợp luôn, mình và bạn mình (trai gái lẫn lộn) vẫn thường đi ks với nhau, 2 người, 1 giường cũng được, 2 giường cũng được nhưng chớ hề có động đến nhau vì từ ban đầu đã xác định là: Cần có không gian riêng để trút hết những khó chịu trong lòng.

Giờ mình ví dụ nhé, bạn có chuyện buồn cùng cực, bạn cần có người để trút bầu tâm sự, bạn cần được gào thét, bạn cần được khóc nhưng bạn không thể khóc bù lu bù loa ở công viên, quán cafe, quán ăn... và bạn cũng không có nhà/phòng riêng để thoải mái thực hiện cái việc đó thì bạn sẽ tìm đến chỗ nào? Chỉ có khách sạn là nơi phù hợp nhất.

Thế nên đời này đủ thứ mối quan hệ, đủ thứ tâm trạng, đủ thứ trường hợp... nên bạn đừng có khư khư cho rằng cứ vào khách sạn là phải có abc xyz.

Nhưng đến 99% là vì x, y,z chưa kể cái câu chuyện của bạn nó hơi "gió"

Mình đã nói rõ ràng là
PHÉP LỊCH SỰ
là luôn thuê 2 phòng..Chứ chúng 1 phòng thì chỉ có xyz..

Mình hiểu suy nghĩ của bạn, nhưng bạn lại ko hiểu suy nghĩ của con trai..và bạn nghĩ rằng con trai sẽ suy nghĩ như bạn?1!!!

Tại sao phải dùng từ "ăn" nhỉ. Thật là thô thiển và phàm tục. Cái gì của mình thì sẽ là của mình, việc gì phải tức tối lên khi không cho "ăn" như vậy. Vậy nếu chú "ăn" được rồi thì sao, chú sẽ "ăn" tiếp, "ăn" nữa, chán rồi chia tay với lý do không hợp nhau để rồi tìm em khác "ăn" tiếp ah, có đúng không ? Vậy mục đích của chú chỉ là "ăn" và "ăn" thôi, đúng không. Còn nếu chú yêu người ta, thì hãy hành động thể hiện tình cảm thật lòng của mình, khi đó cảm xúc tự sẽ đến và chú sẽ nhận được rất nhiều. Mong chú thay đổi suy nghĩ và hãy yêu thương trân trọng người con gái của chú.

Có những người như nói với tôi, họ lên chiến trường chỉ để dạo mát. Họ cho tiền bạn chỉ vì lòng thương hại. Họ rủ bạn một vài ly cà phê sáng, lì xì cho con bạn, mua nhà cho vợ bạn...chỉ vì họ mến bạn....

Tôi có thể kể cho bạn hàng ngàn câu chuyện lừa bịp kiểu đó.

Tôi tin ai cũng hiểu, chỉ có người trong cuộc cố tình không hiểu.

Tại sao có những vấn đề rất đơn giản, họ bịt bợm nhau, cần thiết chăng và có nên lấy một vài hiện tượng để nói lên bản chất vấn đề?

Thật nực cười khi người ta giao tiếp với nhau bằng những kỹ xảo lập luận đơn giản ai cũng biết. Thật gai mắt khi cố gắng làm mờ đi vấn đề ai cũng hiểu. Chẳng lẽ xã hội thật dễ lừa gạt thế sao!?....

Năm 20t, nghe bà chị chơi thân nói

: COn trai con gái chung 1 phòng, cùng nằm trên giường thế nào cũng có chuyện.

Thế là mình tự động rủ thằng bồ đi ks luôn mặc dù lúc đó chưa biết hun môi là gì nữa là. Hú hồn, sao hồi đó con nít mà võ tắc thiên thế ko biết:D. Nhưng cũng hên tự chủ được, sau lần đó hết dám thử.

2 năm trước có tìm hiểu 1 anh,ảnh đeo đuổi mình cũng 8 năm. Mình lúc đó cũng siêu lòng, định là 2 đứa cũng tiến tới, nhưng sao vừa hun thôi là đã thấy ko hạp, cố thử lần nữa, hôm sau lần nữa, hôm kìa lần nữa cũng không thê hun tiếp tục. Vậy là bỏ cuộc, mặc cho anh kia ngơ ngác chả hiểu sao mình sắc đá thế. Anh ấy thường xuyên nói mình vô tình, lạnh lùng.

Có nhiều loại con gái, loại sống bản năng thì cũng phải cần có 1 chất xúc tác, cần 1 sự thôi thúc và ham muốn thật sự. Chứ đừng tưởng là dụ vào ks vài lần là xong, thế nào cũng được. Không hề, với con gái nhẹ dạ thì dụ ngon dụ ngọt, làm mặt bùn thì may ra ăn hôi thì có.

Những em rủ được vào nhà nghỉ là nửa muốn nửa không giữa bản năng và lý trí, đúng là chả đứa nào ngốc đến mức ko biết con trai muốn gì khi vào nhà nghỉ. Cơ bản là vào rồi thể hiện của anh kia thế nào thôi, cao tay thì chén tuốt. Các em ấy sẽ nghĩ là mình ko làm gì hết, thực ra trong lòng vô tình muốn mà không biết,thế nên dậu đổ thì bìm cứ leo, tát nước theo mưa, chỉ cần làm được dậu nghiêng thôi rồi đạp cái cho đổ hẳn, rồi leo thôi em zai à! Đấy là chị thương thì chị bảo, chứ không dung túng đâu nhé, lớn rùi. Cơ mà làm cái ấy xong rồi để làm gì? chán nhau, chia tay, mình thành họ SỞ, một người con gái vì mình mà thiệt thòi, bạc lắm! Tình yêu mà toan tính vậy bạc lắm. Tốt hơn hết đừng làm, xác định làm thì sau này phải dám lãnh cái hậu quả

Cũng phải nhắc chủ top rằng, sex có thành công hay không phụ thuộc chính vào tâm trạng của bạn gái bác chứ không phải của bác. Vì thế chỉ nên quan hệ tình dục khi chính cô ấy biết chắc là mình muốn, làm sao mà bác biết được cô ấy muốn hay không thì ở bác thôi, không ai tư vấn được hết. Chưa chắc để bác đưa vào nhà nghỉ là cô ấy đã muốn đâu, có thể không muốn nhưng không dám từ chối bạn trai, lúc vào thì cứ nghĩ là mình nhắm mắt chiều trai được, chỉ đến khi thật sự cần quyết định thì lại rụt lại, đơn giản là vì chưa sẵn sàng, không làm được. Cứ để cho bạn gái nửa chắc nửa không chắc mà nhảy vào ăn thì cũng tội bạn gái đấy, vì con gái mà không thật sự sẵn sàng thì dễ bị áp lực tâm lý, không đủ ướt, dễ bị đau, chưa kể còn áp lực những ngày sau nữa, thương cô ấy thì chờ cho cô ấy thật chắc chắn đã. Đừng gây áp lực cho cô ấy là cần quan hệ tình dục, để tự nhiên thôi.