Mình là nam, bước vào tuổi ba chục từ vài năm trước.

Từ trước tới giờ mình chưa từng có người yêu, Forever Alone thứ thiệt luôn, thời nay mấy bạn dùng từ FA để nói về tình trạng đang không có ai là sai nghĩa của FA.

...vì mình không thích nói chuyện với gái, chắc có lẽ chỉ có hồi trước lớp 6 là mình thoải mái nói chuyện với con gái, lên lớp 7 tự dưng không thích nói chuyện nữa, chả biết nguyên nhân tại sao

Nhớ lớp 4 có 2 em ngồi cạnh rất xinh, lên cấp 2 học cùng trường, khác lớp, 2 em qua chào hỏi mà mình bơ luôn :(

Cộng tính tình trẻ con, thích chơi game, xem truyện tranh, kiểu như nhân vật chính trong phim "Trai tân tuổi 40" ấy

Nhưng có khác là mình không phải là trai tân, mình xếp hình rồi, mà xếp hình với rất rất nhiều người là khác, toàn là các em "bán bánh". (có cái thớt ăn bao nhiêu sò bên box "Chuyện ấy" mình vào bảo là sò phải tính bằng xô ấy chứ đếm sao nổi)

Thời đại nông dân trồng rau đầy rẫy nhưng mình cũng chả dám chăn rau, vì mình không thích nói chuyện với gái [-( Lên wtt này chém gió lung tung về kinh nghiệm sex cũng có mấy mem nữ pi em gạ gẫm rồi nhưng cũng vì lý do đo mà mình không dám pi em lại để đến Z với mấy mem đó.

Chuyện xếp hình của mình thì từ thời sinh viên, có mấy bạn gái cùng lớp từng sống thử, lúc đó đã chia tay với bạn trai rồi, mình qua mượn vở đi photo làm phao thi thì gạ gẫm lộ liễu, nhưng mình chạy mất dép luôn. Đến 1 bạn gái cùng lớp còn bảo với bố mình khi đang trên đường đi biếu phong bì thầy là "Tính con bác dị lắm" :-<

Sau đó ra trường đi làm thì vẫn vậy, mình còn chả quan tâm đến sex nhiều lắm

Sự nghiệp thì cũng lên ngựa xuống chó, lương thấp, lương cao rồi vài lần thất nghiệp ăn mỳ gói cả năm

Đến lúc 27 tuổi mình mới xếp hình lần đầu tiên, tất nhiên như 75% số đàn ông khác theo báo chí thống kê là bị phá trinh bởi gái "bán bánh"...Một bãi biển đẹp nhất nước, cầm một cái ví xẹp lép vào cuối tháng trước khi có lương tháng sau cũng phải móc nốt tiền ra để quyết tâm phá giới. Và lần đầu tiên đó phải nói là lãng xoẹt, nhạt toẹt, xuất mà còn chả biết mình xuất lúc nào, dù gái rất đẹp, miền Tây, ngang với mấy em của Khắc Tiệp vẫn lên báo mạng hàng tuần.

Sau lần đó mọi thứ vẫn bình thường, mình cũng chả có nhu cầu sex tiếp, chả có nhu cầu phải nói chuyện, hẹn hò với gái. Mình còn nghĩ sau lần sex nhạt toẹt đó là dễ có khả năng mình gay 8-}

Cho đến khi 1 năm sau tức 28 tuổi mình được đến cái địa điểm thiên đường của sex trứ danh trên đất VN, Đồ Sơn

Lơ ngơ và dấm dúi như 1 thằng học sinh cấp 2 đi chơi gái, mình và vài ông bạn được xe ôm chở đến 1 nhà nghỉ, lên sảnh tầng 2, nhân viên nhà nghỉ chọn 1 lô 1 lốc các em váy ngắn mát mẻ lên cho xem mặt rồi chọn. Mấy ông bạn chọn hết, đi vào phòng hết rồi mà mình vẫn ngơ ngơ ngồi đó , sau khi gọi lên vài top, bực mình thằng nhân viên nó phải cầm tay 1 em teen tầm 16 tuổi rồi kéo tay mình nắm vào để nó kéo vào phòng. Bữa đó mình mới biết thế nào BJ, rồi cưỡi ngựa, rồi được gái hôn O:-). Về thằng bạn bảo cái em chân dài đi với tao cứ khen mày mãi, bảo trông đẹp, thằng bạn thì cười nhìn mình bảo mày xấu hoắc.

Tuy sướng nhưng rồi cũng phải 10 tháng tiếp theo mình vẫn không đi mua bánh. Ra Tết năm đó, tháng ăn chơi cũng rảnh, một mình lang thang xuống Đồ Sơn. Rồi lần này gặp 1 em quấn mình như kiểu lâu ngày trai, hai đứa làm tình xong rồi còn nằm hôn nhau chục phút :-S

Sau lần đó thì tháng sau thằng bạn nói trên rủ, mình đồng ý đi ngày vì muốn xuống tìm cái em đó, nhưng không còn ở đó nữa. Đi 1 em Hoa Thanh Quế còn ăn chửi như té tát vì không biết xếp hình :((

Nhưng cũng kể từ đó mình bắt đầu nghiện sex, 1 tuần xuống ĐS 1 lần, mỗi lần xuống đi 3-4 em

lên Liên Xô đánh Mỹ tìm list các em đẹp ĐS để gặp dần dần. Gặp các em này rồi lại thỉnh thoảng đi xem trực tiếp gameshow truyền hình mới thấy các em showbiz, các em hotgirl kenh14 cũng bình thường thôi.

Rồi thì trong tuần bấn quá lại kiếm số ra Trần Duy Hưng, Nguyễn Khánh Toàn ăn bánh

Đi khám phá vài bãi biển thiên đường sung sướng, vài địa danh sung sướng nổi tiếng ở miền Bắc nữa

...

Thời gian cứ thế trôi đi, số sò mình ăn lên đến đơn vị xô

Mà ăn 1 sò 3 lần là tối đa,

sò dù đẹp nhưng mình nghĩ nếu ăn nhiều chắc mình yêu sò đó quá [-(

Bệnh thì cũng chả có,

duy nhất một lần bị tắc tiểu thì đi khám,

bác sĩ kê đơn là "Nhiễm tạp khuẩn", tiêm ở trước cổng Bạch Mai 3 mũi lại khỏe bình thường, mấy em y tá tiêm thì cứ như mẹ trẻ "Anh lớn tuổi thế này rồi mà trông yếu đuối, da xanh ởn, cần tập thể dục để còn lấy vợ", hic, bệnh nhân bệnh hoa liễu mà còn khuyên kiểu này :-&

Ngồi chờ ở phòng khám này nhìn thấy vài nông dân ăn mặc như doanh nhân dẫn mấy em rau hiền lành đến phá thai mới thật là ...đắng lòng thay mấy em kia.

Tiếp theo là 1 thời gian thất nghiệp, nằm nhà ăn mỳ gói, quay tay, vài mem nữ trên wtt gạ gẫm nhưng chả dám thò mặt ra cafe offline, một vì tiền ít, một vẫn vì không thích và không biết nói chuyện với gái

Gần đây đi làm lại

...và rồi lại đi mua bánh

Giờ mặt nhàu hơn trước nhiều nhưng các em teen vẫn thích, vẫn phải hôn say đắm với mấy em kém tuổi cả giáp đến tận 15-16 tuổi

Cứ mỗi lần "thác loạn" như vậy... về cuộc sống bình thường, lại thấy thật là cô đơn

Đúng là càng tiếp xúc xác thịt với gái "bán bánh" nồng nhiệt xong thì thấy sự cô đơn càng đáng sợ.

Bạn gái thì không muốn có, bố mẹ vẫn giục tìm bạn gái rồi cưới vợ nhưng giục mãi chắc 2 cụ cũng chán rồi

Post lên đây chỉ là để giải tỏa sự cô đơn nó đang hiện hữu trong từng cái hít vào lạnh lẽo

Dù mùa đông đã qua

Và các em, các mợ trên này vẫn la ó đàn ông lăng nhăng này nọ có thể hiểu đàn ông hơn, thông cảm với họ hơn, vị tha hơn

Để chia tay rồi đừng còn giữ sự hận thù vì họ ngủ với người khác nữa

Tự nhiên nó thế

Em nào còn ngây thơ, mong chờ 1 zai mà chỉ ăn 1 sò duy nhất thì lên chùa tu luôn đi

Mời các mợ cứ việc ném gạch,

em mặt dày hứng hết

Vì trên này chả em biết ai là ai cả