Đã ngàn mối lo nhưng h mình lại lo thêm 1 vấn đề nữa.Mình và anh ấy yêu nhau, trước đây mình cũng từng yêu em họ của anh ấy nhưng cũng là yêu xa.

mình và em họ anh ấy quen nhau được 7 8 tháng rồi chia tay vì cả hai ở xa nhau, lúc đó mình cũng buồn dzữ lắm, thậm chí minh cũng nt mún quay lại nhưng rồi cuối cùng cũng ko níu kéo được.Rồi thời gian sau mình nhận lời làm người yêu anh họ của bạn ấy vì những lúc trống trải cô đơn nhất thì anh ấy là người chia sẻ cùng mình.Mình cũng cảm nhận dc mình có tình cảm với anh nên nhận lời nhưng trong lòng mình cũng chưa quên được em họ của anh.Nhưng rồi thời gian qua đi mình cũng đã thực sự yêu anh ấy, mình nhận ra rằng mình yêu anh ấy rất nhiều và mình cũng bik rằng tình cảm mình dành cho em họ anh trước đây ko phải là yêu, có le chỉ là thích thôi (Vì hồi ấy mình gặp em họ anh đúng 1 lần bọn mình đi chơi rồi bạn ấy có tình cảm cuối cùng bạn ấy về quê nên bọn mình chỉ liên lạc qua tin nhắn.Mình quen bạn ấy trước khi mình gặp anh).Hồi ấy mình còn gửi quà về quê cho em họ của anh ấy nữa và hiển nhiên mọi người trong gia đình bạn ấy đều bik.Bây h mình yêu anh họ của bạn ấy được 2 năm rưỡi rồi, tuy anh về quê sống nhưng mình vẫn rất iu anh, ngày anh rời xa mình mình đã suy xụp rất nhiều trong khi lúc chia tay với em họ anh mình chỉ buồn 1 ngày rùi thui.Bây h anh chị em họ trong nhà của anh ấy đều bik mình và anh ấy iu nhau, cả bạn ấy-người mà mình từng thích cũng bik và bạn đó cũng có người iu rùi.Bây h điều mình lo sợ nhất chính là không bik mọi người ở quê nghĩ mình như thế nào nữa, vì thật sự mình chia tay với bạn kia rồi minh mới nhận lời yêu anh họ của bạn ấy nhưng hình như mọi người không hiểu .mình sợ mọi người nói mình bắt cá hai tay rồi đến tai ba mẹ anh ba mẹ anh bik chắc chắn sẽ không cho anh và mình quen nhau.Riêng anh ấy thì anh bik mình và em họ anh từng iu nhau.Annh cũng giận mình nhiều lắm thậm chí anh còn muốn chia tay nhưng vì yêu mình nên anh ấy ko làm vậy.Thật sự bây h mình sợ lắm, sợ ba mẹ anh sẽ bik.huhu.