mình năm nay 26t , ngoại hình, công việc đều ok, nhưng chuyện tình cảm bế tắc quá.

mình yêu 1 anh độc thân hơn mình 13t đã 6 năm. tình cảm cũng tiến triển tốt, anh ấy chu đáo và thương mình.

mình đang làm việc tại 1 cty nước ngoài, còn anh ấy là 1 giáo viên phổ thông, cả 2 đều ở SaiGon. khổ nỗi gia đình mình chê a ấy lớn tuổi lại không giàu có, nên phản đối ....

gần đây chính bản thân mình cũng nghi ngờ tình cảm của cả 2, bởi vì anh ấy kg có ý định tích luỹ tiền bạc gì để mua nhà và đám cưới cả.

gia đình anh ấy cũng trí thức anh chị deu là giáo viên, bame a ấy cho thuê nhà thu nhập 1 thang cũng khoang 60tr, còn lương giao viên của a áy thì... ko duoc bao nhiêu. bame a ấy cũng rất thích mình, nhưng cũng chua de nghị cưới hỏi gì cả.

nhìn bạn bẹ đều có đôi có cặp, thực sự đôi lúc mình cung thấy rất bê tắc.

gần dayy, cty cho minh 1 suat đi tu nghiệp 1 năm ở nước ngoài. mình đã nhận lấy cơ hội này, thiết nghĩ tình cảm vô vọng quá nên đi để cho tâm hồn duoc thư thả....

mình da nhiều lần khuyên a ấy học tiếng Anh de ca 2 dua cùng đi. sinh con ben kia để có tương lai hơn.nhưng anh ấy ko chịu vì anh ấy không muốn thay đổi cuộc sống hiện tại

đôi lúc mình thực sự không còn tin vào cuộc tình 6 năm này nữa , có phải mình đã dại khờ yêu 1 người như vậy?