Các chị ơi, chuyện là hôm qua rãnh rỗi sinh nông nổi nên em lấy số lạ nt cho ny của em với danh là bồ cũ, nói qua nói lại hồi hắn rủ lên face nói chuyện tiếp, em bực quá nên nói thẳng ra là em chứ k fải bồ cũ gì cả...

Em biết là em sai, nhưng chí ít em cũng biết đc sự thật là anh có em rồi mà vẫn tơ tưởng tới người khác... em sốc các chị ạ, em nghĩ anh ấy k chung tình với em :(

Anh nói em rảnh lắm hay sao mà đi làm ba cái chuyện tào lao,... em im lặng từ tối qua tới giờ, đêm em ko ngủ đc, cả ngày làm việc cứ suy nghĩ đến anh, giờ mình nên im lặng hay nói gì, nói là ''con ng của anh là giả dối, tình yêu của anh là giả dối, em ko tin a nữa''... anh đt em tắt máy, anh muốn nói chuyện nhưng em thì ko, rồi em cũng tắt nguồn nốt, sau đó thì em mở máy, anh gọi hỏi tại sao đt thuê bao, em bảo k muốn nc, anh nói em làm như vậy để làm gì, em muốn gì, muốn chia tay phải ko? Ừ, anh vậy đấy? thì sao, không chịu nổi thì chia tay, chứ em cứ lâu lâu như vậy chính anh cũng chẳng thể chịu nổi, đừng làm anh mất niềm tin vào người khác"... em vừa cúp máy anh cũng cúp máy, em chẳng nói đc lời nào ngoài câu " bây giờ em chẳng muốn gì cả"...

Sau đó em cũng nt là đồng ý chia tay, vậy đi, ko còn khúc mắc gì nữa...Anh nhắn lại là ừ, ko còn tin nhau thì yêu gì đc nữa, chúc em hạnh phúc...

Giờ, em trống rỗng lắm mn à, tình yêu của chúng em đc 5 năm rồi, 3 năm làm bạn và gần 2 năm yêu nhau, vậy mà giờ tan vỡ vì cái gì đó, em cũng chẳng biết... Giờ e fải làm sao hả các chị :(:(:(