Tâm lý chung của con gái e nghĩ là khi vừa ct người yêu cũ, sẽ rất mất niềm tin vào con trai, nhưng em đã từng không vậy, vì bên cạnh em có 1 người thích em (em thì có lẽ chỉ xem là bạn) luôn bảo vệ an ủi em, nên e nghĩ trên đời này chắc còn người tốt, và trong bụng em thầm nghĩ sau này mình chọn người yêu cũng phải có nét gì đó hao hao giống người này (biết suy nghĩ, chín chắn...), ngay ca người đó thấy em buồn vi người yêu cũ cũng đã đau lòng rất nhiều, cũng nhờ có anh ấy mà người yêu cũ k dám đe dọa e nữa, noi chung a ta quan tam e lắm, và các a chi biết không, e k hiểu vì sao em đã cho a ta hôn em, nhưng e biết k phải t.y, khi a ta buồn chiện gì đó, e cũng an ui. A ta muốn hủy đám cưới, nhưng em đã khuyên a ta đừng làm vậy, và đám cưới vẫn diễn ra bình thường, em đi dự, không đau, chi hơi buồn, nhưng thoáng rồi cung quên. Vì a ta cung đã hứa là dù đám cưới rồi, nhưng cung se co thoi gian cho em ( không hứa là nhiều , điều đó em hiểu), bạn bè anh cũng hay noi về a la người tốt,có trách nhiệm. Vậy mà hôm nay e gọi dt, a ta nc với em nhưng e hỏi gì tra lời nấy, sau đó vội cúp, e buồn lắm, thấy sao mất niềm tin quá:)). có phải đàn ông thay đổi nhưng cũng k ngờ mình thay đổi k?có phải khi k yêu, hoặc yêu ít, nhưng khi dam cưới rồi, xxx thì có the tre nen yêu nồng nàn k?Đó cung co phải là ly do mà nhiu cap vợ chong sang cải lộn, tối huề k?em thì công nhận cũng có nhiều bạn, nhưng bạn thân để chia sẽ thì khá hiếm,có lẽ do em là sao Thiên Bình nên lúc nào cũng sợ cảm giác cô đơn chẳng :|