Mọi người ơi! Xin hãy cho em một lời khuyên....

Em và bạn trai yêu nhau đã gần 4 năm, tình yêu của chúng em đã trải qua rất nhiều thử thách. Em đã nghĩ rằng có lẽ sẽ chẳng có điều j` làm chúng em xa nhau được nữa. Hai gia đình đã đi lại với nhau, họ hàng cả 2 bên cũng đã biết, chúng em xác định sang đầu năm sau sẽ tổ chức đám cưới. Vậy mà đùng một cái, em gặp gỡ, quen biết và dành tình cảm cho một người đàn ông khác. Thực ra trong quá trình 4 năm yêu nhau, đã có những lúc có người thứ 3 xen vào chuyện tc của chúng em, nhưng 2 đứa đều đã vượt qua tất cả và lại tìm về bên nhau. Nhưng lần này, em cảm nhận rất rõ ràng tình cảm mà em dành cho người thứ 3 là tình cảm gì.... Có lẽ mọi người sẽ cho rằng vì em yêu lâu rồi nên khi gặp người thứ 3 em cảm thấy như có luồng gió mới. Nhưng thực sự là không phải vậy....

Giờ đây em đang rất bối rối & phiền muộn. Em biết như vậy là em đã sai, em quá sai rồi, nhưng em ko thể dừng lại được, tình cảm em dành cho người thứ 3 là hoàn toàn chân thành. Có phải em là một người ko tốt ko? Em phải làm j` đây? Xin cả nhà hay cho em biết em nên làm thế nào để tốt nhất cho tất cả?:Sad: