Em vừa xin nghĩ việc ở 1 cty vì thấy môi trường làm việc không phù hợp với em..Và bây giờ em đang đi xin việc nơi khác...Và người yêu em có gợi ý kệu em về cùng làm chung cty với anh ấy luôn...Nếu chúng em làm chung thì thuận tiện nhiều thứ lắm. giờ giắc cùng nên việc đưa dón cũng lợi...Cty cũng là của người trong gia đình nên không khó khăn đễ em vào làm dc dó...

Nhưng hiện tại có 2 vấn đề khiến em đau đầu mà không biết nên quyết định ra sao..

Thứ nhất:Là ở cty đó, cô bạn gái củ của bạn trai em cũng đang làm ở đó, cô ấy vốn không ưa gì em cả, bây giờ em vào đó làm....em thì không sợ cực khổ, em chỉ sợ người ta ghét rồi nghĩ ra đủ trò cố tình phá em về cv, và có thể phá 2 đứa trong tình cảm nữa...Miệng lưỡi nhân gian khó mà ngờ lắm..

Thứ 2: Là em sợ làm chung công ty , ban ngày gặp nhau cả ngày...ngày qua ngày rồi dâm ra dễ mau chán nhau....gạp 24/24,,,thần thánh còn chán nữa là...

với lại đôi khi stress cộng việc lại dâm ra cáu nhau rồi sứt mẽ tình cãm....

Đó là 2 vần đề em lo lắng qua, không biết lá em có lo lắng thái quá không các anh chị...

Trong đây có các anh chị nào từng bước qua việc này cho em xin chút ý kiến với ah....

Em có nên nhận lời về làm chung cty với người yêu em không?