Em chào các anh chị!Em rất mong được các anh chị tư vấn cho em chuyện tình yêu của mình ạ:Em và người yêu mới yêu nhau được 8 tháng, thời gian đầu ngày nào anh cũng gọi điện quan tâm rồi chat với nhau hết cả buổi tối. Nhưng sau khi yêu nhau một thời gian, em cảm thấy mọi thứ dần nhạt nhòa. Gần như mỗi ngày buổi sáng anh nhắn 1 tin nhắn chúc em buổi sáng tốt lành, em nhắn tin chúc lại. Rồi đợi chờ mòn mỏi đến tối, tầm 11, 12h đêm anh lại nhắn cho 1 cái tin chúc em ngủ ngon và em nhắn lại. Thực sự em đã rất nhiều lần giận dỗi vì sự vô tâm của anh. Không biết có phải do em đòi hỏi nhiều quá không nhưng em cảm thấy chỉ có bản thân mình yêu anh ấy và chờ đợi tin nhắn của anh mỗi ngày, nhưng anh nhắn tin như kiểu trách nhiệm mỗi ngày 2 tin nhắn như thế. Mà em nghĩ rằng trong tình yêu rất cần sự chia sẻ, quan tâm. Em và anh đều mới ra trường, chưa có việc làm nên em nghĩ anh cũng đâu bận rộn tới mức buổi tối tới tận lúc đi ngủ mới nhắn cho người yêu được 1 tin nhắn như thế.Anh là trai Hà Nội, còn em ở tỉnh lẻ, thỉnh thoảng mới có có hội gặp nhau chứ không phải thường xuyên như những đôi khác. Em thực sự rất buồn vì đây là mối tình đầu của em :(. Cứ vài ngày em lại giận dỗi một lần, em biết việc hay giận dỗi như thế cũng không tốt nhưng em ko biết làm cách nào. Anh còn là người rất ham mê game nhưng được cái nếu em gọi thì sẽ đến ngay dù đang chơi game. Em không biết bản thân có quá đáng không khi lúc nào cũng trách móc anh vô tâm. Mỗi buổi tối nhìn bạn bè trong phòng nói chuyện với người yêu mà thấy tủi thân quá ạ. Nhiều lúc em còn nghi ngờ liệu rằng anh có yêu em hay không :(. Anh chị tư vấn giúp em được không ạ? Em phải làm gì để tốt cho tình yêu của mình ạ?