Chào cả nhà, Mình năm nay là 24t, Mình và ng iu mình cũng chưa đi quá giới hạn bao giờ và khi ở gần người yêu mình thì mình cảm thấy mình cũng rất ham muốn chuyện đó và nhiều lúc không kiềm chế đc cảm xúc của mình. Nhưng hiện giờ mình và ng iu mình đã chia tay nhưng mình vẫn chưa đi quá giới hạn. Về giáo dục giới tính mình cững rất là gà nên ko biết phải hỏi ai cả. Mình có đọc bài báo gia đình về ng vợ ko giữ gìn trinh tiết cho đến khi lấy chồng rùi chồng khinh bỉ nên mình rất sợ và lo lắng chuyện đó. Mình là người cũng không phải thoáng trong chuyện tình yêu, mình cũng rất muốn giữ gìn nhưng mình sợ khi yêu thì ko kiểm soát đc nhiều chuyện. Mình thấy hiện giờ 9xx yêu rất thoáng và hầu như rất ít người giữ đc trinh tiết cho tới khi lấy chồng. Mình thực sự rất phân vân là người đàn ông có chấp nhận ng vợ mình ko còn trinh đêm tân hôn ko? và họ nghĩ gì khi 9x sống thoáng và ít ng còn giữ gìn đc? Và nếu mình yêu thì mình sợ cả 2 đều không kiềm chế đc cảm xúc rùi đi quá giới hạn rùi mai sau lấy chồng, ng chồng không chấp nhận.

Mọi người cho mình ý kiến với.