Hi cả nhà, e có câu hỏi này muốn tham khảo ý kiến của các anh chị ạ.

Chả là dạo này cô người yêu cũ của bạn trai e muốn bạn trai e giới thiệu e với cô đó. E cũng chẳng bít cô này muốn gặp e để làm gì nữa. Hỏi bạn trai thì anh ý bảo cô này muốn biết em,thế thôi. Hai người đã chia tay cũng khá lâu rồi, trước đó cũng thắm thiết lắm ý,cô này iu bạn trai e cũng nhìu nữa. Lúc chưa quen e thì 2 người thỉnh thoảng vẫn gặp nhau, cafe, vẫn nhắn tin nói chuyện. Nhưng từ lúc yêu e thì bạn trai em ko có liên lac gì với cô ấy nữa, nhưng mà thỉnh thoảng cô này vẫn cứ nhắn tin. Gần đây thì còn muốn gặp em nữa. Nói thật là e cung chẳng muốn gặp đâu, vì e nghĩ gặp cũg chẳng để làm gì, mà cũng chẳng có lý do gì để e gặp hết ý,nhưng mà từ chối hoài e cũng ngại. Bạn trai e thì bảo, e cứ gặp đi, ko sao đâu. Vì cô ấy có nhắn tin cho bạn trai e bảo là: giờ có người yêu rồi nên ko thèm quan tâm gì đến cô ấy nữa, nếu ko là người yêu nữa thì là bạn bè, là em gái cũng được mà nên bạn e cũng ngại. E bảo bạn trai e là nếu a muốn thì a có thể gặp cô ấy, hai người có thể thỉnh thoảng gặp nhau cafe như khi chưa yêu em, miễn hai người đừng làm gì có có lỗi với em là được, but bạn em bảo nếu có gặp thì đi cùng em thôi chứ đi một mình anh ấy ko đi. . Thực lòng thì 1 fần e rất tin người yêu mình, một phần e cũng chẳng sợ mất người yêu nên việc 2 người đó có gặp nhau hay nói chuyện đi chăng nữa e cũng chẳng quan tâm, e chỉ sợ gặp rồi lỡ có chuyện gì mình ko nên bít mà giờ lại bít, lại làm mình phải suy nghĩ nữa. Tại e cũng có nghe bạn trai e kể về qhệ trước đây của 2 người, cũng thắm thiết lắm ý, em nghe mà nhìu lúc cũng cảm thấy buồn, nên nghĩ những gì mà làm mình fải suy nghĩ thì tốt nhất ko nên biêt làm gì. Giờ e ko bít có nên gặp hay ko nữa, em là người hay suy nghĩ, em sợ gặp rồi, bít đâu lại bít những gì giữa họ e lại buồn, lại phải suy nghĩ nữa thì mệt lắm. Các anh chị ở đây có ai từng rơi vào trường hợp của em chưa, các anh chị xử lý thế nào, ai đã từng đi gặp người yêu cũ của người yêu mình về rồi có cảm giác ra sao. Nếu e nhất định ko đi thì nói như thế nào với người y em để anh ấy ko buồn, ko trách em. Và khuyên anh ấy nên nói với cô bạn đó ntn để cô ấy ko còn ý định này nữa và cũng ko thể trách e được. Cảm ơn cả nhà nhìu..nhìu…. nha!