Tôi và cô ấy đã kết hôn được 7 năm nói chung là cuộc sống của 2 người cũng bình thường . Tôi đi làm công nhân và cô ấy cúng như vậy .Cuộc sống vợ chồng có lúc này lúc nọ ý là lúc hạnh phúc lúc cãi cọ .Rồi có 1 lần cô ấy bỏ đi 3 ngày ko thấy về và điẹn thoại thì ko liên lạc đc và khi về nhà thì ko còn thấy xe nữa vì 2 vợ chồng 2 người 2 chiếc đi làm tôi có hỏi là xe đâu rồi vợ tôi nói rằng đã bán rồi tôi hỏi rằng tại sao phải bán vì 2 vợ chồng tôi ko nợ nần gì cả vả lại còn chung sống với gia đình tôi nên đi làm đc nhiu lương thì 2 vợ chồng dành dụm mà tiêu xài nếu có dư thì phụ cho gia dình tôi . Rồi từ hôm ấy cố ấy bán xe đã ko đi làm nữa tôi thì vẫn đi làm vợ tôi lại bỏ nhà đi 3 đến 4 hôm rồi về khi về thì chỉ ngủ 1 đêm rồi lai tiếp tục đi nữa . Và những gì đã đến nó cũng đã đến vợ tôi ngoại tình và đang mướn nhà chung sống với người đó .

Tôi ko dám tin những gì cô ấy nói khi mà cả 3 người tôi vợ tôi và ngươi thứ 3 ngồi nói chuyện với nhau cô ấy lúc đầu gặp người thứ 3 là chưa có chồng khi mà người thứ 3 biết vợ tôi đã có chồng thì hỏi cố ấy có chồng sao mà còn đi như vậy thì cố ấy nói rắng có chồng cũng như ko có chồng sống ko hanh phúc gia đình chồng hắt hủi đối xử tệ .Mà trong khi đó gia đình tôi chưa bao giờ động đến vợ tôi cả thậm chí còn đối xử rất tốt với cô ấy .

Mẹ tôi chỉ có 1 mình tôi là con 1 ko có con gái nên sem vợ tôi như là con gái mình chứ ko phải là con dâu nữa khi nói chung là rất tốt với con dâu

Tôi đã tạo mọi điều kiện để cô ấy trở về rồi cô ấy nói rằng cho em 1 thời gian để suy nghĩ có khi nữa đêm cô áy gọi điên thoại cho mình nói còn yêu mình và ko thể xa mình rồi khóc ân hận những việc đã làm rồi mình chở cô ấy về nhưng oái ăm thay mai mình đi làm là cô ấy lại bỏ đi quay về chung sống lại người đó .Và mình nghe cô ấy nói với mình là khi em chung sống với người đó ko hạnh phúc như sống với anh lúc nào cũng suy nghĩ về anh nhung do có thiếu nợ 1 số tiền của ai đó mà 2 người đó chung sống với nhau đã hơn 1 tháng rồi từ ngày cô bỏ đi mà mình tìm hiểu người mà đang chung sống với cô ấy là 1 người chẳng ra gì ko nghề nghiệp gì cả đi long nhong cả ngày khi mình hỏi cô ấy khi ở vối người đó là em đi làm gì thì cô ấy ko tră lời đc hay ko muốn trả lời . Nhiều khi mình suy nghĩ ko biết mình nên chờ đợi cô ấy tại vì trong thời gian cô ấy ở với người đó vẫn còn liên lạc với mình có nghía là 5 đến 7 hôm cô ấy gọi điện muốn gặp mình và đến sáng hôm sau lại tiếp tuc đi về với người kia mà khi gặp thì nói rằng anh đừng quen người khác anh đợi em về mình có hỏi sao em ko về ngay lúc này mà bắt anh phải đợi thì cô ấy lại khóc ko trả lời dc mà cứ nói rằng em vẫn yêu anh ko thể bỏ anh dc mình ko thể hiểu nỗi khi con gái đi ngoại tình là như vậy sao hay là cô ấy sợ sau này đau khổ khi chung sống ko hạnh phúc với người đó là còn 1 người lúc nào cũng chờ đợi cô ấy quay về vì cô ấy biết mình là người còn yêu cô ấy khi mà cô ấy làm chuyện có lỗi 1 lỗi mà ko thể tha thứ dc mà mình đã đưa đơn ly dị ra tòa rồi cô ấy cứ năn nỉ mình rút đơn ly di má sao mình dám rút đơn dc khi ma cô ấy vẫn còn chung sống với người khác

mong các bạn cho mình 1 ý kiến nên tiếp tục chờ đợi cô ấy quay về hay ly dị với cô ấy .Xin căm ơn đa dọc bài của mình