Em xin tóm tắt vấn đề của em như sau: Chúng em tìm hiểu được 9 tháng thì quen nhau, 3 tháng sau thì em ngu ngốc quan hệ với bạn trai, bạn em là người vô tâm từ khi còn trong giai đoạn tìm hiểu nhưng do em lỡ thích anh ấy trước nên chấp nhận. Anh ấy đi làm xa nhà, 1 tháng 2 đứa gặp chừng 1-2 lần, chủ yếu là liên lạc qua điện thoại. Tụi em quan hệ với nhau bị gia đình em phát hiện, anh ấy cũng có nói chuyện với gia đình em và hứa tết này sẽ đưa e về ra mắt nhà anh, (nhà anh cách nhà em hơn chục cây số). Anh ấy vô tâm làm em buồn rất nhiều, từ sau khi chuyện ấy xảy ra e tỏ ra yêu anh nhiều hơn, cũng mong anh quan tâm e hơn,e chỉ muốn 1 ngày a nhắn tin hoặc gọi đt cho e 1 lần, nhưng anh không làm được, đa số e gọi cho anh, nếu không gọi thì a sẽ quên luôn. Vì chuyện này mà e chia tay a ấy vài lần, do a níu kéo nên vẫn tiếp tục tới ngày nay, a từng hứa sẽ cải thiện nhưng e nghĩ chuyện nhỏ này a cũng làm không được thì mức đô anh ấy yêu em được bao nhiêu?

Suy nghĩ mấy ngày, quá mệt mỏi vì mãi nghĩ tới anh ấy nên hiện tại em đang lơ không thèm quan tâm anh ấy nữa. Em xin hỏi ý kiến mọi người, e có nên dứt khoát chia tay lần nữa hay chấp nhận bỏ qua chờ anh sửa đổi? Vì em khó chịu anh hay lấy lý do quên nt cho e trong khi ngày ngày vẫn onl FB với bạn.