Bọn em yêu nhau được nửa năm rồi. Mối tình đầu của anh ấy kéo dài gần 3 năm sau đó chia tay vì chị ấy không thể chịu nổi kiểu vô tâm của anh. Em gặp anh sau khi 2 người chia tay vài tháng. Em có dịp đi cf vs người yêu cũ của anh. Chị ấy cũng nói anh quá vô tâm, ngày xưa chị đau khổ vật vã mãi hơn 2 năm mới quyết tâm bỏ dc. Đến bây giờ sau thất bại ấy anh vẫn không hề thay đổi. Cả ngày thậm chí vài ngày không liên lạc gì với em [-(. 1 tuần gặp nhau 1 lần. Bây giờ em mới biết anh còn yêu người cũ. Bình thường vô tâm nên em chẳng bao giờ vui dc. Thỉnh thoang lại nổ súng vào mặt hồ đang yên ả. Em thật sự rất buồn. Cái Tôi của anh cũng quá lớn. Ích kỉ, chỉ nghĩ đến cảm nhận của mình, ko cần biết em ng nghĩ gì. Đến sinh nhật anh, anh cũng tụ tập với bạn bè rồi nhắn tin cho em: Anh say quá rồi chắc hnay ko gặp em dc đâu :(. Em biết em ko thể làm vợ 1 người như này dc, vì khả năng ko có hp là rất cao nhưng ko làm sao dứt ra dc. Mọi người cho e lời khuyên với ạ. EM ko biết nên đi tiếp hay dừng lại và nếu dừng lại thì làm thế nào. Vì thật sự anh càng lạnh lùng, vô tâm em càng ko dứt ra nổi, càng cố gắng kéo anh về phía mình mặc dù ko biết có làm dc ko :(. bây giờ e đang rất khổ tâm, ko xác định được phương hướng :((