Người yêu em có vẻ rất thích chụp hình. Ảnh đầu tư vào máy ảnh len liếc này nọ nghiệp dư thôi. Đợt ảnh hay rủ em đi chụp hình bạn bè rồi cảnh vật này nọ thì em thấy ko có sao . Mà dạo này ảnh chơi v mấy người hội ảnh, đi chụp mẫu này nọ em thấy rất là bực. Dù 1 tuần đi 1 lần vào cuối tuần thôi. Nhưng em vẫn bực. Em với ảnh ở xa nưã, nếu mà ở gần mà cuối tuần k dành t gian cho em mà đi chụp ảnh là em nói luôn, cơ mà giờ em ở xa nên ảnh đi em cũng ko nói gì. Nhưng em vẫn bực.

Mà giờ em phải làm sao đây? Em ko thích nổi cái sở thích cuả bồ em tí nào. Không lẽ vì chuyện này mà gây sự. Mà có lẽ nếu mà ảnh ko bỏ đựoc sở thích đó chắc em cũng chia tay quá. Vì thấy ko hợp nổi cái sở thích cuả nhau mà mỗi lần ảnh đi vậy lại thấy bực trong người em phải làm sao T_T.

Sao em thấy nguời ta đi chụp mẫu này nọ em cũng thấy bình thường mà bồ em em lại thấy bực. Có bạn nào như em ko ạ !!!!:|:|:|:|.

Cho em lời khuyên với ạ.

* Em đag rất bực*. Lúc em đag ngồi viết cái này là ổng đag đi chụp ảnh đó. Nt cũng ko thấy trả lời. x-(x-(x-(x-(