Một lần nữa cho mình tâm sự thêm về cuộc tình nhanh chống tan vỡ và rồi khép lại tất cả câu chuyện không biết vui hay buồn,mn đừng ném đá mình nhé.

Yêu nhau quen trong vòng 1 tháng, vì gần nhà, cũng tìm hiểu ra mắt 2 gia đình, mác của anh là con nhà gia giáo, nhà anh cũng vậy, ba mẹ trị thức, gia giáo, đạo lý nên mình càng đặt niềm tin cho mối duyên này.

Biêt anh 38 tuổi vẫn phụ thuộc gia đình, cv k có, thiếu ý chí các kiểu nhưng mình vẫn cho qua vì tất cả mình tin mình giúp a ấy được.

1 tháng sau a ôm hôn mình và tuyên bố người ta có bầu. Mình vẫn vui vẻ buông tay k nói 1 lời trách.

Tưởng câu chuyện dừng lại đó anh vẫn nt than vãn về cuộc tình a chọn cứ cãi nhau suốt thôi.

Mình yêu cầu đừng nc với mình nữa.

Ngày mình và a ấy chấm dứt vô tình mình off đt 2 ngay vì công việc, a lại tưởng mình đau khổ . Cho sdt của mình cho 1 chị kia kb để nc.

Hài thật chứ.

Câu chuyện tình yêu 3 người lại có người t4 làm trung gian.

Chị bị mình phát hiện nên đành kể thật. Anh vì ấy nấy nên nhờ chị kb nc với em. Cũng cho chị kb với bạn kia nè em.

Anh bảo quen 2 người cùng lúc nhưng chị kia đáp ứng đc nhu cầu của a. Em thì k chịu.

Nên a chọn chị kia.

Gặp chị kia 6 lần mà xxx hết 4 lần và chịu thả để có babay luôn chứ a thật sự chưa có baby đâu em

Ôi. Thật sự biết đến đây mình rùng mình ghê sợ. Đàn ông à đều là yêu vì nhu cầu hết sao ta? Sợ thật.

Anh quen nhiều lắm em. Vì chị biết đc nên chị k quen a ấy. Chỉ là bạn thôi em. Chị cũng khuyên a ấy nhiều lần mà tật nào tính đó.

Anh ấy quen cô nào yêu cô nào sao. Sinh lý sao kể chị hết hà em.

Đây này tối qua còn chụp cho chị xem a ấy lại đang tán 1 cô khác nè e.bảo hôm nay xuống bạn ấy đi chơi nè em.(lại 1 cô để a quen mà k phải là chị ng iu mà a đã chọn).

Ôi. Nghe sao kinh thật.

Không ngờ cuộc đời mình lại gặp 1 người đáng sợ đến thế.

Cũng may mình dứt sớm. K thì k biết cuộc đời đi về đâu.

Rút luôn kính nghiệm hem dám tội tội đàn ông nữa. Mình tội mình thương mình cảm thông các kiểu rùi biết đời mình đi về đâu.