Hỏi về cách làm bùa yêu và địa chỉ thầy cúng chuyên làm bùa yêu hiệu quả.

Mình và BTrai quen nhau được 2 năm rồi,anh ấy yêu mình và mình cũng thế. Đột nhiên 4 tháng trở lại đây tính tình anh ấy thay đổi,cứ hay khó chịu trong người. Mình cũng đã trao cho anh ấy thứ quý giá nhất của đời mình. Thì 1 tháng trước anh ấy đòi chia tay mình,mình cũng không nói gì cả mình im lặng để anh ấy có thời gian bình tâm lại. Nhưng mọi chuyện không như mình nghĩ. Anh ấy dường như có 1 cái gì đó kì lạ mà mình không thể giải thích được. Có ai có thể chỉ cho mình cách làm bùa yêu thầy làm bùa yêu không,để lại email hay số điện thoại thầy cho mình. Hay bạn nào có khả năng giúp mình thì xin cảm ơn bạn rất nhiều,kinh tế mình cũng đang khó khăn mà chẳng còn cách nào khác nữa. Nói bao nhiêu với anh ấy cũng bằng thừa. Xin các bạn gái hãy giúp mình. Mình biết tình cảm của 2 đứa chưa tới mức phải chia tay. Mình chỉ muốn làm bùa yêu cho anh ấy tự động quay lại với mình thôi chứ không phải học cách làm bùa yêu để hại ai cả,chúng mình có dự định kết hôn rồi nên mình không thể để mọi chuyện đổ vỡ được 1 phần mình cũng là con gái. Mong các bạn giúp !