Chúng em đã yêu nhau đc hơn 5 tháng ..khoảng thời gian đó k phải là nhiều nhưng đủ để e và cô ấy hiểu nhau và có rất nhiều kỷ niệm . Trong khoảng tgian gần đây có một số chuyện đã làm ảnh hưởng đến tình cảm của 2 đứa ..cô ấy là người thẳng tính và khá cương quyết trong mọi việc nên nói đôi lúc cũng rất khó nghe ...e bít cô ấy muốn tốt cho em và lo lắng cho tương lai của 2 đứa nên mới nói vậy ...từ chuyện cv đến tình cảm , cô ấy nói cảm thấy chán , hay suy nghĩ ...tính e thì hiền ..đôi lúc hơi vô tâm nên cũng k để ý đến suy nghĩ của cô ấy nữa ...cô ấy muốn e phải thay đổi từ cách suy nghĩ đến công việc tốt hơn ..e đã và đang thực hiện ..cố gắng thay đổi con người mình vì e thấy cô ấy đã đúng khi muốn e là người như thế ....Tuy nhiên tgian gần đây cô ấy có phần chán nản nhiều hơn , hay suy nghĩ và k còn qtâm đến e nữa ..mặc dù e đã làm hết mọi cách để cải thiện tình cảm ...rồi hnay có chút mệt mỏi và bực tức ..cô ấy đề nghị em nên tạm thời k gặp nhau nữa để có khoảng thời gian riêng cho mình ...e thực sự sock ...cảm thấy hụt hẫng như mất 1 thứ gì đó rất lớn ....cô ấy nói chán ...muốn đc suy nghĩ ..hic ...e sắp phát điên rồi ...mọi người giúp em đi ạ ....