Chào mọi người, mình đăng ký nick ở wtt cũng khá lâu rồi nhưng ít viết bài, vì thực ra là văn thì dốt mà võ thì mù tịt. Nay vào hội độc thân này tự nhiên lại thấy muốn chia sẻ tâm trạng hiện tại của mình. :-S

Sơ qua chút, mình là Nam, hiện đang ở HN, mình cũng khá cứng tuổi rồi (SN 82), cũng đã qua 1 lần đò, nhìn chung mình tự đánh giá mình là 1 thằng đàn ông ko đến nỗi tệ, về hình thức cũng ở mức trung bình cộng (trừ cái hơi khiêm tốn chiều cao), cũng có chí tiến thủ và đang rất quyết tâm để có được thành công trong sự nghiệp. Mặc dù đã từng thất bại trong tình cảm nhưng mình vẫn tin là sẽ tìm được nửa còn lại ở phía trước, vấn đề là ở chỗ nhiều lúc mình vẫn thấy thích cái cuộc sống độc thân này mới chết ! 8-|

Mặc dù vậy, đôi lúc vào dịp lễ tết hoặc gặp áp lực về công việc thì mình lại thấy cần có 1 người hiểu & chia sẻ, và đôi lúc cũng thấy thèm có 1 nhóc gọi là bố để...... oánh nhau. :D

Nói chung mình đang tồn tại cả 2 suy nghĩ đó nhưng ở mỗi thời điểm lại có 1 suy nghĩ vượt trội hơn, thế mới phức tạp ! :(

Không biết mọi người có ai có cùng tâm trạng với mình ko? Và cách giải quyết ra sao? Mọi người cho ý kiến để mình tham khảo với...