cả tuần chẳng có gì hay thôi vào lập cái topic "HỢP ĐỒNG YÊY" cái nhể

trai hoặc gái ít nhất pahỉ đủ tuổi kết hôn( chưa có gia đình)

điều 1
: hợp đồng chỉ trong 3 tháng mùa đông (mùa lạnh khối ngưòi cần tìm cái ấm) nếu cảm thấy hợp thì tiếp tục hẹn hò (cưới hay ko ko biết),nhưng bên A (là tôi đi,chủ top) ko chịu trác nhiệm khi đã hết hạn hợp đồng.bên B(gọi là nhân viên của tôi cho nó dễ)sau khi hết hạn mà ko tìm đc người yêu (chồng) ưng ý thì có thể hợp đồng tiếp (nhưng chờ đến sang năm sau).bên C là bên tìm bạn đời,phỉa có nhiệm vụ là "mỗi lần tìm bạn đời.

điều 2 :
nếu đặt dvụ phải đặt trước 30ngàn(ít ko nhể) và mỗi lần hẹn hò là 40ngàn,chỉ đc đi chơi đến 10h30' là phải trao trả bên B tại nhà(nếu đi qua sẽ phạt theo hành chính 20ng),mỗi tuần có thể đc hẹn bên B đi chơi 2,3,4 lần tuỳ theo ý thik,nhưng với điều kiện ngoìa hôn ko đc làm gì (vẫn phải giữ )mà hôn chỉ đc 2phút thôi ko đc hơn nếu hơn là phạt hành chính tiếp (20ngàn),chân tay cấm ngọ nguậy nếu ngọ nguậy là (20ngàn),

điều 3:
trong những buổi tối đi chơi bên A cho phép bên C được phét mời bên B đi ăn (nếu có đièu kiện), nhưng với giá là phải 30-40 ngàn trở lên.và khi trao trả có thể ôm hôn chào thắm thiết tuỳ ý ,thoải mái (ko tính tiền phí thêm) nhưng ko quá 10s.:Laughing:

điều 4
:tiền hợp đồng là bên C phỉa chi trả cho mỗi hợp đồng nà 2triệu,và bên B là ngưòi trực tiếp đi chơi sẽ đc hưởng một nửa số tiền đó(còn bao nhiêu là bên A sẽ cho vào túi,với số tiền phạm quy cũng cho vào túi bên A nốt):Laughing:.

còn có hợp nhau hay ko,có yêu hay lấy thì hết hợp đồng ròi bên A ko chịu trách nhiện.(đừng nói là bên A phủi tay nhé,vì hết hợp đồng rồi thì làm gì còn trác nhiệm nữa).

điều 5
:nhanh tay đăng kí ko nà hết hạn (3tháng mùa đông)."đính chính thêm nà.bên A chỉ toàn (trai đẹp,gái đẹp)trở lên thôi vì thế ko phỉa no nà có chọn phỉa em,anh hô hay vẩu đâu (có bị móm hay ko thì chưa rõ):Laughing:

ĐẠI DIỆN BÊN A

ghi rõ họ tên

LỪA THỊ ĐẢO

ĐẠI DIỆN BÊN B

ghi rõ họ tên

HỚ TÊNH HÊNH và HAI NÉO

(hiện đang có 2 em đó)