Em khộng biết là nên vui hay ngại ngùng nữa với những quan tâm thiệt là tình của bf em ..

Tụi em quen nhau , quan tâm nhau là chuyện thường thôi ..em cũng chăm sóc nhắc nhở anh nhiều thứ…nhưng sự quan tâm của anh dành cho em thì em thấy thật ngai quá choài ….

Vì dụ như là cứ lâu lâu gọi diên chúc ngũ ngon xong anh lại nhắc em thêm 1 cậu “ à , mà em ơi , em ngũ thì thay dồ gì cho nó thoáng mát nhé , và buổi tối ngũ dừng có bận áo trong , vừa khó chịu vừa ko tốt cho vòng 1 của em ..” ặc ặc …em nghe mà ngượng chít được …

Còn nữa , em mà mỗi lần dến chu kì là em rất dau , vì thế hay tỏ ra káu kỉnh , anh biết thế nên luôn mua thuốc cho em , nhưng cũng ko quên thêm 1 cậu” em nè , em dang bị vậy , tốt nhất là em giữ vệ sinh sạch và thoáng thôi nha, em dừng tắm ngâm nước lậu cưng nhé , như vậy em sẽ rất dễ bị cãm lạnh dó….và dơn nhiên là him ngồi giải thích cho em vài lí do vì sao lúc dó tắm nhiều sẽ dễ bị cãm…..ặc ặc ..!

Em biết là anh thương em và lo cho em .Nhưng với mối quan hệ chỉ là dang tìm hiểu , chỉ mới là bf mà hình như sự quan tâm của anh ấy hơi quá …hhhhihih

Các anh chị , có thấy anh ấy có những quan tâm quá không/…dôi khi em thấy vui vì anh quan tâm em , nhưng có khi lại thấy ngại quá , vì chưa bao giờ thấy bạn trai nào của mấy nhỏ bạn em làm như vậy…

Có phải em lạc hậu quá không?....hic hic hơ hơ hơ :Worried::Worried::Worried: