chào mọi ng. Em muốn nhờ mọi ng tư vấn chút .

em quen ng này qua mạng và nói thiệt lúc đầu nghỉ quen chơi nhưng ko hiểu sao lại có tình cảm thiệt , thời gian quen và tìm hiểu ko lâu lắm , nói chung em dễ mủi lòng , lúc đầu ko muốn quen vì ng đó nhỏ hơn e , nghề nghiệp thì có ko ổn định vì làm cho gia đình , qua tìm hiểu ng ấy cũng có dẫn em gặp ba ng đó , dòng họ .... ng đó làm cho gia đình nhưng lại ko dc phát lương , chỉ đưa 1 ngày bao nhiêu quen chừng 2 tháng em mới biết điều đó , thời gian đầu đi ăn đi chơi 1 là ng ấy trả hai là cưa đôi , mỗi lần gây lộn đều muốn về quê , rồi còn e , em cũng đã nói rồi ok ở lại , em nói lương kiểu vậy sao ko nghỉ đi làm chỗ khác . ng đó nói phải trả ơn cho dì vì nuôi mình , ng đó bị mất mẹ chỉ còn ba thui .

Nên làm , em ko bít ng đó giấu em về gì ko ...

cũng có mua quà cho em , nhưng cũng đòi em phải làm vậy , trong mối quan hệ này em cho nhìu hơn nhận ng ấy ở xa em lại làm cho gia đình nên hầu như đi chơi em phải chạy quãng đường dài mới gặp , lúc thời gian đầu còn cùng e về nhà em , h bỏ em tự về chỉ nói và alo suốt đường đi coi e về nhà tới ko thui ...vì ng đó còn bận bán hàng làm ....ko dc rãnh , lý do vậy đấy , em ko kì kèo vì dù gì 1 tuần gặp 1 lần .. nên thui ko sao về dt nt , gọi thì mỗi ngày ng ấy đều gọi ...

nhưng ng ấy hay hỏi em về vấn đề lương ngày nào phát . còn mượn tiền em , vấn đề e ko có , tiền e có nhiu đều đưa nhà . em nói rất nhiều rồi ng đó ko hiểu , bảo em ích kỉ tính toán vs ng iu .và đây là lần thứ 2 .

trước ng đó mượn 1 lần nhưng ko sao , h lại vậy , chủ yếu vì đang góp dt và sửa xe nên phải mượn , số tiền ko lớn nhưng cuộc nc dt đó bị mẹ e nghe và h mẹ ko muốn cho quen , mẹ e vốn ko muốn dính đến ng ấy ,.. bảo rằng những thứ ng ấy cho chỉ là thả con tép bắt con tôm ...

và em có nói đều đó và ng đó nói ng đó đang buồn ko muốn gặp em và ko muốn gd em nghĩ ng đó lợi dụng em .

em nói thiệt là em giúp đỡ ng ấy cũng nhìu rồi , nhưng mà ít khi nói ra mà ng đó toàn kể vs em , còn nói tôi có gì mà thương , những lần cãi nhau , thì cứ như muốn chia tay , giờ em ko bít làm sao ... giữa gia đình , ng ấy ...

nói thiệt tình cảm dính vô tiền bạc mệt , mà từ trước h quen e ko hề mượn tiền ng đó ... em cũng có nói ra vấn đề đó , ng đó bảo ko cần em giúp nữa , tự xoay và ko muốn gặp em chỉ vì mẹ em nghe dc cuộc gọi đó chúng em nói vs nhau .... h em nên tiếp tục hay dừng lại ... em hoang mang quá ,, em thì ko muốn chia tay vì dù khiến cạnh vđ tiền ra thì cái gì cũng khá ổn ...