Cách đây 1 tháng em có quen một anh trên Fb. Tụi em có đi cà phê 2 lần. Ảnh nói chuyện cũng dễ mến và hài hước lắm. Hôm qua ảnh nổi hứng chở em xuống TĐ ăn lẩu cá làng đh. Hai đứa kêu một cái lẩu điêu hồng. Đang ăn uống ngon lành thì ảnh khều khều em. Em hỏi gì zạ anh? Ảnh ko nói gì, chỉ chỉ tay vô cái chén ảnh đang ăn. Nguyên một cái xác ruồi đang nổi lều bều trong đó. :-&:-&:-& Vậy là hai đứa nhìn nhau lè lưỡi r nghỉ ăn luôn.

Tính tiền xong đi ra, ảnh rủ đi uống nước mía nhưng em vẫn còn thấy ghê cổ nên kêu thôi. Ảnh cũng ko ép, chở em chạy về thành phố. Gần tới cầu RC thì ảnh bị đau bụng. Em thấy ảnh mặt mày nhăn nhó, mồ hôi túa ra đầy trán nên kêu để em chở. Trên xlhn không có nhà dân nên em quẹo vô đường TH ngay đó kiếm mua becberin. Mới quẹo khỏi ngã tư thì ảnh chỉ cái bảng nhà nghỉ kêu thôi em chở anh vô đây anh giải quyết cho lẹ. Em kêu thôi tốn tiền lắm anh, để kiếm quán cf rồi đi nhờ. Ảnh ko chịu, kêu anh với em vô uống 2 li cà phê cũng 4 chục rồi. vô nhà nghỉ 1 tiếng có 6 chcụ mà tốn gì, lại thoải mái hơn. Em thấy cũng có lý nên chở ảnh chạy theo bảng chỉ dẫn vòng vèo khoảng hơn 1 cây thì thấy lòi ra 1 cái nhà nghỉ nhỏ xíu. Hai đứa vô lấy phòng. Phòng ở đây cũng bình thường thôi, quạt hơi bụi và cái nệm hơi tả tơi. Em ngồi xem ti vi khoảng 15 phút thì ảnh ra, mặt mày tươi tỉnh hẳn.

Em hơi mắc nên cũng vô wc một tí. Cái bồn cầu hơi ố vàng. Em đã lấy nước xịt kỹ càng và chỉ ngồi chừng 1 phút rồi đứng dậy ngay. Sau đó em có tắm rửa sơ 2 lần. Vậy mà lúc ra xe mông em bắt đầu ngứa râm ran ạ. Em ngại người đi đường nên cũng không dám gãi. Về đến phòng lột quần ra thì hai bên mông của em nó nổi mẩn đỏ lên đúng theo cái vùng tiếp xúc với bồn cầu luôn. Sau đó thì em gãi điên cuồng từ tối hôm qua đến giờ. Xức cả dầu miên và dầu cù là cũng chỉ đỡ được một lúc rồi lại ngứa tiếp. Mọi người có biết bệnh da liễu gì lây nhiễm qua bồn cầu không ạ. Em lo quá.:-S:-S:-S