Chào ACE và các bạn,mình ko nghĩ có ngày viết vào đây tâm sự của mình , cũng thỉnh thoảng chém gió góp ý vài topic ty, chưa hề nghĩ chuyện của mình cũng buồn và rối quá.. Tới nay là 5 tháng mình và bf chiến tranh lạnh,mà cũng ko biết gọi là gì nữa,ko sms, ko call, ko cả 1 câu đơn giản "mình chia tay nhau đi ", tất cả chỉ là im thin thít và lặn mất tăm..Đêm nào mình cũng mất ngủ, ko bg tắt đt chỉ để mong ngóng 1 tin nhắn của anh , mình đau khổ lắm nhưng lại là kẻ hay che dấu bề ngoài nên ai cũng nói mình tính lạnh, mở đầu mình đã làm tất cả để a fall vs mình và chắc mình cũng vô tình làm tất cả để a xa mình rồi..huhu

Câu chuyên có 3 người (chả phải tình tay 3 gì hết, chỉ là những sự liên quan ko ngờ để rồi như ngày hôm nay) Mình-Bf-S(tên a ta) Đầu tiên nói về S và mình cho câu chuyện dễ hiểu vì mình sợ mình viết văn lủng củng lắm :Sad:

S là đồng nghiệp cũ của mình hơn mình 3 tuổi, mình và a ta chả liên quan gì hết, gặp nhau cười cái là thôi.Mình có 1 nhóm bạn thân hầu như hơn tuổi mình, vài người trong số họ biết S và chơi với S nên thỉnh thoảng tụi mình có gặp nhau chơi bời thì cũng có mặt S (S ăn nói có duyên, trắng trẻo, đẹp trai và biết cách chiều bạn bè) tuy nhiên mình biết a ta chỉ khéo vậy thôi chứ ko phải ng tốt trong tâm. Mối quan hệ ăn chơi và làm việc của S khá rộng nên có thể gán cho a ta cái mác " rân chơi" là phù hợp .Tóm lại S ko phải ng tốt trong mắt mình.Lúc đấy mình chưa có ny

Bf của mình thì mình quen hơi li kỳ..trong club tập thể hình mà mình tập.Mình thì luôn ám ảnh cái sự ốm ăn của các cô model và fashion nên mình lúc nào cũng ở trạng thái cò hương mình hạc xương mai, đợt đấy khoảng 2 năm trước mình có ăn uông chơi bời lung tung nên người thì gầy mà v2 thì to nên mình đi tập gym để cho tiêu mỡ..Thường thì mình hay lang thang vào các dd về thể thao thể hình để tham khảo cách tập và ăn uống, cũng vào forum chém gió linh tinh nữa .Một lần mình vào 1 topic 888 về nơi mình đang tập thì thấy các mem up hình before và after lên để khoe, mình để ý thấy có 1 profile "bé bự" 177cm-95kg cái mặt baby face tròn quay, tóc dày bổ luống kiểu Quách Phú Thành hồi xưa xửa là xưa 2 má phúng phính, tay thì mắm chuối trông rất là cute và có trình bày là từ bé ham ăn ham ngủ và bị gọi là " e chã ". Xong kéo xuống cái ảnh after thì mình xem xong " sập" luôn ..Bé bự từ 1 chàng 95 kg còn có 65kg với cơ bụng 6 múi và quả đầu modern trông rất man và lì lơm nữa chứ. Thế là cả đêm mất ngủ luôn tới sáng.. ko quên load ảnh chàng về máy ngắm, bé bự, e chã đã trở thành hot man ( ko theo tiêu chuẩn VN hay QT nhé các bác k lại bảo hay lạm dụng từ hot man mà đây là sự thay đổi kì diệu về hình thể)