Bố mẹ mình là miền trung gđ e chỉ có 2ce bố mẹ rất vất vả và ngày từ lúc còn nhỏ thì mẹ mình luôn bảo với mình là không cho lấy chồng xa,nếu lồng chồng xa bố mẹ sẽ không chấp nhận.Nhưng thật ra mình đã yêu anh người miền bắc cũng 4 năm rồi,hai đứa mình thương nhau anh ấy cũng rất tốt nên chúng mình cành quen nhau đc đến bh,trong 4 năm mình giấu bố mẹ và k cho ai biết cả chỉ mỗi bạn bè anh ấy và gđ của anh biết mình yêu nhau thôi.Trước giờ mình cũng trẻ con nên chưa nghĩ là sẽ lập gia đình sớm,nhưng hiện tại anh ấy đã muốn có con và đã có đủ điều kiện kinh tế để lo cho gia đình nhỏ...và mới đây mình đã biết là mình đã mang thai mình rất sợ nhưng chuyện gì đến cũng sẽ đến và mình đã nói với mẹ mình và mình rất là sốc,gd mình bỏ cả ăn uống em trai thì đang học để thi tốt nghiệp mà tình thần cũng k ổn định.Mình và anh ny cũng gọi điện để xin và thiết phục bố mẹ nhưng mẹ k đồng ý.Mẹ mình thì rối loại bảo mình là nên bỏ đứa trẻ,bh về sống gần cha mẹ rồi thời gian sẽ nguôi ngoai dần bh mình không biết phải làm sao.Mong mn chia sẻ cho mình ít kinh nghiệm