Chào các anh chị, các bố các mẹ wtt!

Em và người yêu bằng tuổi, chúng em học cùng nhau từ cấp 2 đến hết cấp 3 và bắt đầu yêu nhau từ năm học lớp 11 :D Đến bây giờ đã được 4 năm rồi.

Chuyện tình cảm của chúng em thì vẫn hạnh phúc như ngày nào,cho dù yêu bằng tuổi nhưng người yêu em không trẻ con mà rất chăm lo và chiều chuộng em. Chúng em yêu nhau nghiêm túc và vừa rồi bố mẹ anh ấy cũng qua nhà thưa chuyện với bố mẹ em cho 2 đứa đi lại.

Vấn đề là ở chỗ xinh xấu già trẻ các bác ạ :(

Ngày xưa hồi mới yêu nhau đó là thời gian em xinh đẹp nhất :> da trắng hồng, cao ráo dáng đẹp,mặt mũi không phải quá xinh nhưng cũng ưa nhìn và tươi tắn :p lại cũng học hơi hơi giỏi cả là lớp trưởng lớp chọn của trường nên cũng đc để ý nhiều. Hồi đó ny em cua em 2 năm liền em mới gật đầu :>

Ny em lúc đó không đẹp trai lắm, lại nghịch ngợm, nói chung hồi đó mọi người còn không tin khi biết 2 đứa em yêu nhau. Hắn còn buồn cơ vì suốt ngày nghĩ không xứng đáng với em. Điều đáng nói là ny em càng ngày càng đẹp trai ra mà lại chẳng già đi chút nào. Trong khi cái tuổi 16 trăng tòn của em thì chẳng giữ đc nữa.

Dạo trước thì không sao nhưng dạo này đi với nhau gặp ai không biết họ bảo bọn em là 2 chị em :| Gần đây da dẻ em cũng k được tốt nên trông xấu xí hẳn ra. Mẹ em với các bác gái nhà em thì cả ngày lải nhải là chắc chắn sau này nó sẽ chê vợ già vợ xấu, lấy chồng bằng tuổi khổ lắm khổ vừa :-S Em cũng lo sau này còn sinh nở với lo bao nhiêu chuyện nữa sẽ già hơn anh chồng ra sao :(

Có mẹ nào lấy chồng bằng tuổi truyền lại cho em ít kinh nghiệm bản thân để em cbi tinh thần với...Hay có chị nào đang yêu bằng tuổi gặp vấn đề giống em không?

Các mẹ đã lấy chồng bằng tuổi rồi thấy chồng ra sao ạ, có khác lấy chồng hơn tuổi nhiều không ạ ??