Em chào cả nhà,

Tình hình có vẻ là năm nay hình như em sắp có một mùa đông ấm áp cả nhà ạ :)

Nhưng mà mọi việc nó cứ bất ngờ thế nào ấy, em mạo muội kể chuyện of em để hỏi ý kiến cả nhà xem thế nào

Hôm đấy em đi học về, học buổi tối còn ban ngày em đi làm, đứa bạn ở lớp nhất quyết mời đi cafe, em còn bảo nó mày vẽ chuyện, ở lớp buôn dưa lê chán rồi sao mà phải cafe cafao j, hay là rủ thêm mấy đứa tụ tập cho vui, nó lại nhất quyết lôi mình em đi bằng được :-?

Đến nơi thấy 1 man ngồi chờ ở đó rùi, nó bảo đây là bạn nó, gọi nói chuyện cùng cho vui, 3 anh em nói chuyện rất chi là tự nhiên ạ ;;)

Trên đường về, nó bảo em: Ờ tao muốn giới thiệu mày với ông ý đấy, nhưng mà nói thật mày ko bao giờ chịu đi nên t phải làm thế này :>

Ui bạn iu quý, thật tình là em không bao giờ tin có chuyện yêu thực sự qua mai mối và mặc dù thất bại với tình yêu cách đây 3 năm em vẫn quyết tâm đi tìm một tình yêu đích thực theo kiểu hữu duyên thiên lý năng tương ngộ :x

Nhưng mà cũng được một tháng rồi và em cũng bắt đầu có cảm tình mới chết cả nhà ạ, 3 năm nay em cũng có một đôi lần rung rinh nhưng cũng vẫn anh đi đường anh, em đi đường em.

Các mẹ có ai giống em không nhỉ, mọi người có tin là qua mai mối có thể yêu nhau thực sự và hạnh phúc không ạ ?