cứ nghĩ là người ta vô tâm thôi thế mà giờ người ta k còn cảm gấc yêu em nữa anh chị ơi.tụi em đã chia tay rồi.em k ngủ được.em buồn quá.em thấy đau đớn vô cùng.em quá yêu người ấy,em sợ sẽ không vượt qua được.em k níu kéo vì lòng tự trọng của mình,em k muốn lấy tình cảm sâu đậm của mình ra để níu kéo bởi ng ta cũng biết em rất yêu, nhưng ng ấy nói: k điều khiển được tình cảm nữa và nhiều khi gặp em cũng k có cảm giác.anh chị ơi! em sợ em k vượt qua được nữa!đêm nay dài vô tận.em cố gắng tìm ai để nói chiện rồi cũng k ngủ được, gần 2 h sáng rồi.em k biết phai nói với những người đã từng biết tụi em yêu nhau rất nhiều, em k muốn nói ra rằng đã chia tay.Anh chị ơi! hãy giúp em vượt qua vì em thật sự rất yêu ng ấy, em thật sự yêu ng ấy hơn bản thân mình.Vậy là sao? có thể do tụi em đã cãi nhau quá nhiều nên ra thế này.

Nằm trên giường k sao ngủ được em nằm khóc, em thấy mọi thứ ,kỉ niệm đang dần giết chết em, em ước chi e k tồn tại nữa bởi em k chịu được.nhưng em phải sống, em k được làm những chuyện ngu xuẩn như thế vì gia đình,ba me, anh chị nhưng em phải đối diện và vượt qua thế nào đây