chào mọi người,cụm từ chị ơi em thích chị có lẽ đã không quá xa lạ gì với những bạn phi công trẻ khoái lái máy bay như em.Em biết trong chúng ta ai cũng đã từng đơn phương 1 người đó em cũng vậy, hiện tại em đang thích 1 chị lớn hơn em 1 tuổi nhưng phải nói số em có lẻ chỉ toàn quen với những người lớn tuổi hơn mình vì em cảm nhận được họ thật lòng với em còn những cô gái nhỏ hơn em hay bằng tuổi thì em lại thấy có vẻ không thật lòng cho lắm.Hồi đó đi học cũng từng được 1 chị lớn hơn 2 hay 3 tuổi để ý nhưng lúc đó em cũng hơi chảnh với lại còn nhỏ chỉ tập trung học hành không dám yêu đương bây giờ nghĩ lại em cũng hơi tiếc.Bây giờ em đang làm việc tại 1 CLB đấu võ em đã cảm nắng chị ấy ngay từ lần đầu gặp tuy không làm chung khóa nhưng cũng làm chung chỗ em cũng có kết bạn facebook với chị ấy nhu7bg điều em đau lòng đó chính là chị ấy đang quen với anh của em,sau khoảng thời gian thì cả 2 đã đường ai nấy đi tuy cả 2 vẫn giữ liên lạc và mối quan hệ hiện tại của họ là anh em,khi biết chuyện em như có chút hy vọng em đã nói chuyện massenger với chị ấy rủ chị ấy đi chơi nhưng chị ấy luôn từ chối và nói rằng chị ấy với em không có thân gì nhau sao phải đi chơi làm cho em cảm thấy rất buồn.Không hiểu tại sao em luông nghĩ về chị ấy em cũng từng chia tay với 2 3 người rồi nhưng chưa bao giờ em có cảm giác này có thể lúc đó chỉ là tình cảm tuổi học trò nên em không có cảm giác gì,còn bây giờ em lớn và biết yêu rồi trải lòng em không phải là người ham muốn tình dục mà chỉ đơn giản là em đã biết yêu,em chỉ muốn được ở bên cạnh chị ấy để được chăm sóc và bảo vệ chị ấy,được nắm tay dắt chị ấy đi chơi,được ngắm nhìn chị ấy mỗi ngày được nhìn thấy cười là em cũng cảm thấy vui rồi,nhưng em không dám nói ra vì mắc cở và sợ bị chị ấy từ chối rồi còn có thể 2 chị em sẽ không còn nhìn mặt nhau nữa chưa kể chỉ mà mách chuyện này với anh của em là chết em.Thật sự mà nói em cũng không biết phải làm sao nữa em chỉ biết đứng đằng sau ngắm nhìn chị ấy thôi,nhưng cũng nhờ chị ấy mà em yêu là gì biết đau khổ khi yêu là như thế nào.Chị ơi em rất chị bây giờ em phải làm sao,mọi người cho em ý kiến nha