Em 20 tuổi, vẫn đang học ĐH, ở trọ xa gia đình; rất tình cờ em quên người này qua 1 forum trao đổi văn hóa(ko phải mấy web hẹn hò đâu ạ) , nc chat chit trên mạng, rồi thì ông ấy lại làm về ngành mà em đang học nên thỉnh thoảng em cũng PM hỏi mấy cái lặt vặt(kỉu như hướng nghiệp, rồi cty nước ngoài...)

ông ấy/anh ấy nhiều tuổi lắm rồi,35 tuổi và làm về an ninh mạng. Bẩu nc với em hợp, rủ đi uống cà phê.

Em nói trước luôn là em là 1 cô gái rất cổ điển và ngoan, dì em còn bảo là chỉ biết có học thôi, bắt đánh đàn là ngồi đánh cả ngày lun

Em nhận lời đi vì thấy tò mò, chả hỉu sao nữa, có lẽ vì em cug mún nc tiếng ngước ngoài, rồi là hẹn ban ngày ban mặt nữa nên chắc cũng hổng sao. Cũng có thể có chị quen giống em, cũng có thể nghe thấy lạ, nhưng giờ em cũng ko biết sao nũa. Anh ấy thì trông rất đàng hoàng, lịch sự. Em rất thíc cí cách anh ấy chăm chú nghe em nói, mặc dù tiếng của em cũng bặp bẹ hổng tốt lắm, bọn em có lúc còn vít giấy hay nà body language nữa, xoay xở cả 2 thứ tiếng

Sau đó, anh đó rủ em đi ăn mà vào nhũng quán đắt tiền e chỉ dám nhìn thôi. Dài dòng thế này thôi, nhưng các chị hỉu cho em là hồi đầu e hơi bị choáng ngợp. Vài lần thế thì anh rủ e về nhà ăn tối. Em kiu e ngại lắm,anh ấy bèn bảo đi cùng ra chợ mua đồ châu á về nấu. Mà đến appartment anh ấy thì em choáng nữa vì nhìn nó rất artist, đồ đạc, máy móc đủ hết dù chỉ là căn hộ sống 1 mình. cái hôm đấy ăn ở nhà anh, bọn e xem phim rồi chơi game trên máy đến khuya. Anh bảo em ngủ đây đi sáng mai anh đưa về. Em bảo No luôn nên anh í bảo e ngủ phòng anh, còn anh ngủ xô pha nên e cũng nghĩ mãi, vì chỗ e ở rất xa, mà lại về tối nên xuôi. 2 lần thế nữa rồi a lên ngủ trên giường lun, rồi a bắt đầu đụng chạm e, đòi XXX với e, e ko cho, a ta còn cởi cả đồ ra. Sau đấy e khóc e bảo rằng e sợ và e chưa làm bao h, a ta có vẻ thất vọng, nói xin lỗi và nói là e chưa bao h làm või ex thật á, I prefer you've already done it with them...Sau đấy e quấn chăn vào góc ngủ.

1 tuần ko gặp lại, xong đến lúc gặp lại toàn là anh nấu cho e ăn, xong cho vào máy rửa bát hết,e chả làm gì cả, nhưng đến nhà anh mõi bít anh geek quá, toàn ngồi vít program tren máy tính, lâu lâu chạy ra chỗ e 1 tí, e thì ngồi xem TV hoặc nghịch máy chơi điện tử, lôi đồ ra phá, nhà anh còn có cái máy hát quay đĩa như hồi xưa í, e lôi cả chông đĩa ra nghịch. Nói chung anh nggofi suốt truóc cái laptop kể cả e đến chơi, chỉ có đến lúc ăn thì mới chuyện trò nhìu.Mà a chưa bao giờ nói love lun đấy, cũng chả bao h nhắn tin cho e, toàn là e nhắn cho anh 1 đống, từ đag làm gì,dậy chưa... đến meo meo, gâu gâu, kiểu gì thì a cũng trả lời = 1 cái mặt cười :) thế đấy :(.Em có cảm giác anh ko iêu em lắm thì phải, vì a chả nói gì love, cũng chả dùng từ gf với em. A đi mua giày cùng em thì e trả tiền(dĩ nhiên giày của em thì em trả nhưng e chỉ để ý xem anh í có í mún trả hộ e ko :( ).8/3 e hỏi sao ko tăng quà, tặng socola hả thì a bảo a nghĩ đấy là ngày bình đẳng nam nữ nên ko bít, nói chung trừ khoản ăn ra anh í chưa tặng e cái gì cả. Mỗi hôm Easter e bắt a mua socola về để chơi trò giấu eggs socola thôi.

Bon e quen nhau duoc mấy tháng rồi. mỗi lần đến, e v a vẫn ngủ chung, cũng đụng chạm đủ kiểu nhug e ko sex. Em cũng bãn khoãn quá, chỉ là e bị cuốn hút bơi sự chu đáo của a,nói ra chắc các chị cười em. vd e đến mà nhà hết sữa cho breakfast hôm sau,hôm đấy là Chủ nhật ko mua bán j, thì a chạy qua hàng xóm xin, sáng e pha cafe sữa ạ;đêm tự nhiên e thíc bmì kẹp a ấy lại chạy đi mua(ko phải do em bắt đi đâu nhé). E cũng nghĩ là có lẽ nguõi pTây họ tôn trọng phụ nữ và có lẽ đấy là điểm e thíc nhất

Em thật sự ko bít đây có phải là iêu ko, vì a thậm chí còn chả nói iu nữa, e về nhà cũng chả bao giờ a nhẵn tin gọi điện hỏi han, chúc ngủ ngon gì. A nói chuyện với e thì gọi băng tên. Còn 1 điều này nũa gần đây a luôn mún sex oral với e,nhưng e bảo ghê chết. Nhìu lúc e nghĩ có lẽ mình cũng mến anh ấy, nhưg e ko chắc anh ấy muốn có với em 1 mối quan hệ thật sự hay ko, anh ko giới thiệu e với bạn bè hay gia đình anh cảthật lòng cảm ơn các chị đa đọc mớ dài dòng hỗn độn này