Em xin kể lại chuyện của em và mong mọi người chia sẻ với em. bài này, e viết lại bài cũ của e và có đoạn kết chắc là kết thúc của cuộc tình này

Em bị người yêu lừa vào nhà nghỉ thế nhưng may hơn rất nhiều bạn là ko có chuyện xyz xảy ra. chuyện là như thế này:

em về quê người yêu em chơi, em như con thú nhầm chuồng ngơ ngác lắm. sau khi em và ng yêu ăn cơm xong thì anh đưa em đi lòng vòng em chả biết đi đâu sau đó đang đi anh phi 1 mạch vào nhà nghỉ :(

em đã k vào từ nhà xe e đang đi ra thì anh kéo em vào phòng, em bảo em ko đồng ý đâu em ko thích như thế này. anh ý để em ngồi xuống ghế và em rút đth ra nghịch bảo anh rằng anh buồn ngủ thì ngủ đi em ko ngủ em ngồi canh anh ngủ. anh ghé vào điện thoại của em và xem 1 lúc sau đó thì cầm túi xách, áo chống nắng, điện thoại của em cất rồi kéo em lên giường. 2 đứa giằng co , em ko chịu lên nhưng là con trai anh rất khỏe kéo em lên anh bảo lên ôm anh ngủ thôi anh ko làm j đâu. anh nằm và ôm chọn lấy ng e, em ko nhúc nhích nổi chỉ nói được là em ko đồng ý như này có ai lại con gái chưa ck ngủ với ctrai 1 giường ko, a muốn biến em thành đứa con gái hư hỏng sao. em không đồng ý như vậy, anh ôm chặt lấy em và hôn em bảo em ngủ đi để anh ngủ ko nói nữa. ôm anh cho anh ngủ hôm qua anh trực ca 2 từ 12h tới 6h mới về hnay ngủ được có 1 tí thì 10h em tới gọi anh ra đón jo anh buồn ngủ lắm. mình ko làm sao mà gỡ anh để ra ngoài. nằm được 5p thì anh ngủ say như chết rồi. em tìm cách nhẹ nhàng gỡ tay anh ra mình ra nhà khách của nhà nghỉ ngồi chán 1 lúc lại vào phòng ngồi ghế onlein facebook và kiểm tra điện thoại của anh

chuyện ko dừng ở đó, 1 tiếng sau mình gọi anh dậy vì cũng 2h kém rồi thì anh ko dậy mình bắt anh dậy để đưa mình đi chơi đâu đó để chiều mình còn về, anh tỉnh dậy lại kéo mình lên giường mình ko làm sao chống đỡ được và anh ôm hôn mình, tay anh sờ vòng 1. mình ko chịu hất ng anh giãy ra nhưng ko được. mình chỉ nói được mấy câu như trên và anh bảo anh hôn em và chỉ sờ trên thì làm sao, em không yêu anh sao. thực sự mình quá sợ hãi nói anh làm em sợ, em ko đông ý, anh k tôn trọng em, anh bảo em sợ anh hiếp em sao. hay anh hiếp em nhé. mình càng cự mạnh hơn nhưng thực sự là anh to và khỏe hơn mình gần gấp đôi nên mình ko thể làm j được. anh bảo anh ko làm j đâu để anh hôn thôi...

cuối cùng mình cũng chạy được xuống ghế và ngồi nói với anh là anh ko tôn trọng e, em không thích quan hệ tình dục trước hôn nhân như vậy. anh bảo thôi được rồi lên giường ngồi nói chuyện nghiêm túc anh ko làm gì nữa. mình lên 2 đứa mình nói chuyện thì mình nói rõ quan điểm của mình về vấn đề cấm tuyệt đối mình k quan hệ tình dục trước hôn nhân và bảo rằng nhẽ ra anh phải thấy hạnh phúc khi yêu ng con gái như vậy. còn về phía của anh, anh nói rằng với anh quan hệ tình dục trước hôn nhân là bình thường, thứ 2 là 2 đứa cưới nhau em phải có bầu trước thì anh mới cưới bjo vô sinh nhiều anh sợ và muốn có con trước mới cưới . thế nên em xác định yêu anh thì cứ chuẩn bị tình thần là ngủ với anh trước khi cưới.

mình đã nói anh khi mình xem đth của anh , anh lưu trong điện thoại số điện có tên là " người ấy" . mình hỏi là ai, anh bảo người yêu cũ và mình hỏi 2 ng đã đi đến đâu. anh nói anh và ng kia đã làm tất cả mọi thứ như vợ chồng rồi, nếu như em nói là ngủ với ng này xong ko cưới ng khác yêu lại xong lại ngủ ko khác j ăn thừa của thằng khác thì trong trường hợp này em yêu anh sau này cưới ngủ với nhau thì em cũng lại ăn thừa vì anh đã ngủ với ng yêu cũ rồi.

trong chuyện của mình thì mình nghĩ 1 số khả năng mà khi a đưa mình vào nhà nghỉ mà anh ko quan hệ tình dục được nói chính xác hơn là hiếp được người yếu:

thứ nhất: do mình chống cự quyết định nhưng mình ko dùng lời lẽ chửi đâu nhé mình chỉ nhẹ nhàng nói k đồng ý và cù cho anh buồn để anh phải thả ra.

thứ hai: anh thử xem thực sự mình chưa qhe tình dục bao giờ ko bởi ngay từ đầu khi tán tỉnh mình thì mình đã nói vấn đề đó. nói thật rằng 26 tuổi nhưng mình rất tồ và chưa bjo quan hệ tình dục và nhưng kiến thức về tình dục mình cũng k biết mình thấy ngại khi tìm hiểu những chuyện đó.

thứ 3: vì anh ấy sợ mình bởi anh là 1 chiến sĩ c.s nhà mình cũng nhiều ng trong ngành. nói về luật pháp thì mình khá am hiểu. mình và anh cả 2 cùng có học thức đàng hoàng cùng đi làm rồi nên anh ko dại j vì 1 lần quan hệ tình dục để vào tù bỏ ngành

mình thấy hẫng về chuyện đã xảy ra.

chuyện xảy ra đã 1 tuần, trong thời gian 1 tuần đó tôi thấy a lạnh lùng hơn với tôi. chuyện là như thế này. hôm tôi phát hiện ra trong danh bạ của anh có sđt a lưu là " người ấy" và sđt tôi a lưu là " Minh ĐA " tôi buồn lắm nhưng tôi vẫn nhẫn nhịn vì tôi nghĩ tôi em anh thật lòng tình yêu ko có tội và tôi sẽ cố gắng tha thứ hàn gắn cái j đó đang mất ở tôi và anh. Nói thật tôi yêu anh chỉ với lí do anh bảo được tôi, tôi thấy mình yêu anh vậy thôi. đến hôm sau tôi đắn đo lắm có nên tìm hiểu người con gái đó là ai ko vì thấy qua 1 ngày a lạnh lùng hơn với tôi k còn quan tâm nhiều . chiếu tối hôm đó tôi tìm trên zalo ko ngờ, cô bé đó cũng dùng zalo. tôi đã ntin cho cô bé đó như sau" chào em, chị rất muốn hỏi em 1 chuyện " cô bé hỏi tôi" chị là ai" , nhưng trong phút chốc tôi nghĩ lại thì tôi đã xóa zalo em ý đi và xóa luôn cả zalo của tôi ko dùng nữa. vì tôi nghĩ thôi chuyện cũ đã qua nếu như a ấy bảo đó là ng yêu cũ thì tôi k bới lên nữa. thế xong tới tối tôi với a nói chuyện a đó hỏi tôi về chuyện cái zalo sau có hơn 1 tiếng mà anh biết. tôi nghĩ chứng tỏ 1 điểu 2 ng đó còn liên lạc với nhau thạm trí là rất là thân thiết. tôi cũng thủ nhận và thấy thật là đau đớn. nhưng thôi tôi ko mắng k cáu anh tôi vẫn giữ được thái độ bình thường. mấy ngày sau a lạnh lùng toàn tôi chu động tìm tới anh rồi anh mới ntin gọi điện. tôi buồn và có thể nói là điên rồ hết người nhưng tôi vẫn tỏ ra bình thường tính của tôi dù buồn như thế nào dù nước mắt có thể rơi lã chã nhưng trước mặt bất cứ ai tôi cũng dấu được cảm xúc thực sự của mình rồi chỉ khi có 1 mình thì nước mắt tôi mới tuôn trào đó là cái lúc này đây. tới ngày hôm qua thì tôi ko thể chịu được nữa tôi đã hỏi thẳng anh tình cảm của anh dành cho tôi như thê nào mối quan hệ của 2 đứa là j mà sao mấy hôm nay a lạnh lùng vậy. a đáp trả tôi là " thời gian sẽ trả lời cho em" tôi bảo em ko thích úp mở, là gì a cứ nói thẳng ra. em cần sự thẳng thắn mình là người lớn rồi. anh bảo tôi rẳng " thực sự là anh chưa yêu em nhưng anh cũng ko dám phụ tình em. anh ko biết phải làm như thế nào. anh đã cố yêu em nhưng anh vẫn nhớ người con gái kia. và đến tối hôm qua tôi đã nói chuyện thẳng thắn với anh, anh còn cáu gắt tôi khi tôi gọi điện anh bảo là ko có việc j làm à mà lúc nào cũng đth cái máy ở người gọi. nói thật là chỉ khi nào tôi rảnh thì tôi mới liên lạc chứ có phải làm phiền nhưng mà đúng thật quan tâm quá mà người ta ko yêu mình thì người ta thấy mình phiền nhiễu rồi. kết cục chuyện tôi hôm qua của tôi là anh bảo tôi hãy im lặng anh cần thời gian suy nghĩ a đứng trước 2 sự lựa chọn mà a ko biết phải làm sao. và anh và ng con gái kia đã chia tay rồi anh còn yêu ng kia nhưng chia tay rồi jo ko còn j. anh đang cố để chờ thời gian nếu thực sự a cần tới tôi anh sẽ liên lạc cho tôi. bây jo đừng hỏi j đừng làm j cả cho chuyện rối lên. chính bản thân anh cũng k biết làm j anh cũng đang đau đầu đau khổ lắm rồi. xong đó anh dập máy. 1 lát sau tôi đã nhắn tin cho a như sau " e sẽ ko lam phien a nua.a hay suy nghi tat ca moi viec a muon j,lam j cho dug.du buon ntn thi e ton trong qdih cua a.e k muon guog ep tcam.moi ngay e se gui 1 tn cho a de e biet a van doc tn cua e.a pai giu gin skhoe day k duoc om,dlam phai can than va luon kim che day.thuc ra may hnay e k lam dc j.chao a". a ko trả lời nhưng tôi biết a đọc được tin nhắn của tôi.

anh dùng facebook, có 1 sđt nữa mà a dấu tôi ko cho tôi biết. hàng ngày anh vẫn onlien fb bình thường 10 tới 20 phút. vào fb anh tôi đọc . hôm sinh nhật a 11/6 cô bé kia vẫn nhắn tin chúc mừng a trên fb, a còn bảo cảm ơn em iêu. đau ko? và hôm 22/6 cô bé ý đăng ảnh trên fb anh vẫn vào comment là xinh quá trời. bản thân cô bé đó hình như có chuyện j vì thấy trạng thái fb cũng tâm trạng buồn có lẽ là chuyện tình yêu. trạng thái của anh và cô bé đó đều là độc thân . nhưng mà tôi thấy thật băn khoăn liệu giữa 2 ng đó có phải là ng y ko. anh ấy có nói thật như trên hay sợ tôi biết số cô bé kia nói thể để tôi ko làm dùm beng lên.

thực sự tôi ko biết nên làm như thế nào nữa. tôi đã rất buồn đúng mới yêu anh, quên nhanh thôi nhưng tôi rất buồn tôi vẫn muốn yêu anh và tha thứ cho a mọi nỗi lầm. tôi phải làm sao đây hả mọi người?