Vâng, em là gái Bính Dần. Cứ mỗi khi ai hỏi sinh năm nhiêu là lại nhận được câu phản ứng "Gái tuổi Dần à". Nghe kiểu như kỳ thị ấy, chạnh lòng thảm thiết, nghe cứ như là tội đồ của xã hội, phải bị xa lánh ấy huhuu.

Nhà em, mẹ em cũng tuổi Dần, lấy bố em tuổi Hợi, mà 2 ông bà vẫn sống vui vẻ hạnh phúc, từ bé giờ em chả thấy bố mẹ cãi nhau hay gì cả. Cơ mà em thấy có vài đứa bạn em lấy chồng sớm thì khá lận đận, mỗi đứa 1 kiểu. Cá nhân em thì em cũng thấy mình ko fai kén cá chọn canh gì cả. Chỉ là lúc còn trẻ bồng bột dễ bị lừa để cưới nhất thì em vẫn là đứa tỉnh táo. Có thể là cái tư tưởng của em nó thế, em chưa nghĩ đến chuyện chồng con, em chỉ lo chăm chỉ làm việc để có tiền chăm chỉ đi du lịch thôi. Đến lúc nghoảnh lại, già mất rồi (đấy là người khác nói khi nghe tuổi của em thôi, chứ em thấy mình còn trẻ, và nhìn về ngoài em cũng còn trẻ do nhỏ con).

Tiện thể nói sơ 1 tí em có anh zai nào muốn hốt không.

Năm sinh: Như trên đã nói

Cao 1m54; nặng 41kg: Nói chung hơi nhỏ con.

Tính tình: Thẳng thắn, thật thà, trung thực, hơi bị mạnh mẽ, sống tự lập.

Sinh ra ở Miền Bắc nhưng học tập và sinh sống ở SG.

Ai muốn biết thêm gì thì Inbox, em thấy có thể thì sẽ trao đổi thêm. Mấy anh chăn rau chăn cỏ, kiếm máy bay thì lượn dùm em cho nước nó trong.

Topic chủ yếu để chị em 86 vào tâm sự với nhau là chính, còn kiếm trai là phụ, Ok ạ.