Dạo này mình toàn trả lời câu hỏi mà quên mất đặt ra câu hỏi cho chính bản thân mình..................cô ấy bỏ mình theo người khác, mình rất buồn nhưng vẫn đợi và cho cô ấy cơ hội để quay lại....Nhưng sự thật thì không thể tin được, cô ấy đã lên giường với người khác.......càng đau xót hơn khi cô ấy đã rất nhiều lần như vậy chỉ trong vòng 1 tháng...thế mà thằng đó chỉ nghĩ cho nó, nó chỉ muốn thỏa mãn nhu cầu của nó mà nó bắt cô ấy phải uống thuốc theo tháng để nó không cần dùng biện pháp gì. Mình sốc khi biết được những chuyện như vậy...bây giờ mình chỉ biết tội nghiệp cho cô ấy thôi!

Tại sao cô ấy lại không hiểu chứ, cô ấy biết mình tốt hơn người đó và sao vẫn cứ theo thằng đó để tự mang lại nỗi buồn cho mình....Đi chơi với mình thì ko có ngày nào buồn, lúc nào đi đâu cũng có 2 đứa, làm gì mình cũng lo tất cả cho cô ấy...mà kể từ khi quen thằng đó, cô ấy chỉ có 1 mình, đến nổi mượn tiền cô ấy cũng ko biết phải mượn ai, mà phải qua mượn minh.....thằng đó ở đâu rồi?....

Sao cô ấy không nhận ra nhỉ? Sao chỉ cần thằng đó kêu 1 tiếng là cô ấy đi chơi ngay với thằng đó, rồi lại vào khách sạn.....sao co ấy không yêu ai tôn trọng bản thân của cô ấy.....Hay tại vì nhu cầu của cô ấy cũng quá nhiều?

Sao cô ấy không suy nghĩ đến cho mình đã từng dành ra rất nhiều thời gian giúp cho cô ấy có lại được nụ cười sau khi chia tay với người yêu trước khi quen mình...

Mình với cô ấy cũng đã từng quan hệ, thế nhưng mình vẫn yêu thương cô ấy chứ có bỏ rơi cô ấy đâu......Sao cô ấy không nhận ra ai là người thực sự tốt với mình mà chỉ nhận ra những gì cô ấy đang cảm thấy hạnh phúc bên người đó? Hạnh phúc về nhu cầu hay hạnh phúc khi những lần cô ấy bị bỏ rơi....và người ấy vài ngày sau lại tìm và rủ cô ấy đi chơi? Giống như kiểu đau đớn khi phải chờ đợi để rồi vỡ òa hạnh phúc khi được người mình yêu quay lại kiếm vậy!!!

Nhưng chắc nói ra đến đây, bản thân mình cũng biết phải nên làm gì rồi? Dù biết bản thân mình có cố chấp đến cách mấy, có biện hộ hay sẵn sàng tha thứ cho cô ấy sau những lỗi lầm cô ấy đã gây ra.......nhưng đến lúc này đây, có lẽ mọi thứ đã bắt đầu khép lại!