Em năm nay 15 tuổi, có 1 người anh trai 19 tuổi. Anh ấy cao 1m 72, đẹp trai có nhiều chị trong trường gửi thư tình nhưng anh ấy luôn đưa cho em. Anh em em là con lai Việt Trung.Cách đây 1 tháng, em đi chơi với bạn về, đi vào nhà thì anh ấy đang thay áo. Em định đi ra ngoài nhưng bị anh ấy kéo lại nên em ngã vào tay anh ấy. Lúc đó tay em đứng dậy đi về phòng. Đến lúc tối, lúc về phòng vì phòng của em và anh ở đối diện nhau nên đi cùng lầu, anh ấy mới quay sang nhìn em rồi mở cửa phòng của em đẩy em vào phòng. Anh ấy nói " Tối nay anh sẽ ngủ ở đây" e chưa nói thì a ấy đã leo lên giường. Đến đêm, thì anh ấy quay sang ôm em nên e tỉnh dậy. E giật mình ngồi dậy, a ấy liền kéo tay e làm e nằm đè lên a ấy. Lúc đó e đã hôn a ấy, e bỏ ra nhưng tay a ấy ôm e và ấn đầu e xuống. E định la lên nhưng ko thể vì sợ ba mẹ. Lúc đấy e đã yêu anh ấy. Một lúc sau a ấy mới bỏ ra nói với e" e có yêu a ko?" Em ko biết trả lời làm sao nên giả vờ đi ngủ, a ấy quay sang ôm e ngủ.

E ko biết nên làm j bây h đối diện với a ấy khó lắm. Nhiều lúc a ấy đón e ở trường mà a ấy cứ ôm e thân thiết lắm.

Mong mọi người chỉ cho em con đường đúng nhất.