Hiện e đang rất buồn... đau khổ.... chẳng biết phải làm j nữa...

Tụi em biết nhau cũng hơn 1 năm rồi, nhưg mới hẹn hò được hơn 1 tháng nay... Có chuyện j anh í cũng nói với em, hỏi ý kiến của e về thay đổi công việc nữa... Em biết anh ấy thick em và em cũng thick anh ấy, nhưng có 1 điều làm em cảm thấy buồn đó là anh ấy đi nhậu suốt, dù biết đó là do công việc làm ăn nhưng anh ấy không dành đc thời gian cho em. Một tuần thường thì tụi em đi cafe 1 lần... có khi là anh ấy đi với bạn trước, sau đó mới đi chơi với em... Có lẽ anh ấy rất thật khi nói về mình, về kế hoạch sắp tới.... nhưng chưa bao h anh ấy hỏi em... em nhận thấy mình quen phải người vô tâm... Thấy anh ấy đi nhậu nhiều, có thuốc uống tẩm bổ mà anh ấy hay quên uống lắm( thành thử ng ốm nhe ốm nhắt vậy) mỗi ngày 2 lần em nhắn tin nhớ uống thuốc và nhậu ít thôi... thì anh ấy đều khoe "lần này đi ăn mà ko nhậu ..." Em thấy cũng vui lắm...

2-9, anh đi chơi với ban (thực ra là đi nhậu nhẹt-du lịch với nhóm bạn)... anh ấy ko thèm hỏi han xem e thế nào? nt vu vơ vậy thôi... em rất buồn và chán... em nói anh đi ngủ sớm để mai còn đi chơi.... vậy mà anh ý nt lại "MAI E ĐI KO? XE CÒN DƯ MẤY CHỖ ĐẤY!" Thật sự là em ko biết dùng từ nào tả nổi tâm trạng em lúc ấy... em reply trong nước mắt "tha cho em di, Xin anh! hay de em dc yen."

Em đau quá anh chị ơi.... em ko nt giục anh uống thuốc nữa... nhưng trong lòng vẫn chờ 1 tn từ phía anh... Em cần phải làm j bi h????